• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB nhận giấy VKA cho các cún!

FiGo

:x:x:xCLB Doberman HN chính thức nhận giấy chứng nhận nguồn gốc cho 5 cún Doberman đầu tiên tại VN do hiệp hội VKA cấp ! www.vka.vn/
Những cún được cấp giấy chứng nhận nguồn gốc do VKA cấp ,sau này các cún sinh đẻ ,đàn cún con sẽ được gắn microchip và cấp giấy Pedigree (chứng nhận gia phả) do VKA cấp và quản lí !:x:x:x

Marbo Milord Di Altobello
Six Di Altobello
Argo Di Altobello
Chloe Di Altobello
Xanda Di Altobello

Cuong_Chao

Member
Không biết bao giờ Pit mới được cái giấy chứng minh thư này :(:(:(:(:( hichic
Bạn mua pitbull đi show về có nguồn gốc đàng hoàng là làm được giấy có j đâu . Chẳng qua ở mình toàn chơi pit tàu về để chọi thì làm sao làm được giấy:)|

cho em hỏi 1 chút là làm giấy này giống Doberman nhà em đã cắt đuôi cắt tai ... không biết có thể làm giấy được không ạ

PineLab

Member
Xin hỏi, nếu em nhập 1 con doberman cái về, sau chuyển giấy VKA rồi, nhưng không cùng trại với Altobello, sau ví dụ phối với con Altobello kia chẳng hạn thì sau bọn chó con tên thế nào ạ??