• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Clb đã được lên báo !!!

Bean Cu

Member
Oh zeeeee! vừa đọc được xong ở đay đã up 2 date rui!
Like khẩn trương.
Mong là phong trào "chó kéo xe" phát triển lành mạnh và ngày càng có nhiều cún đẹp>:D<

yeuketoan89

Active Member
hình như alk kéo xe khỏe hơn husky thì phải. ko thấy nói j đến husky :D

zodiac123

Member
Hix toàn nói về alas với samoy , ko ai thèm nói jì về hus cả . Anh Nam chém gió gê thật hahahaha . Thật tự hào về CLB mình mà . Cảm ơn ban quản trị của CLB đã giúp cho clb ngày càng lớn mạnh hơn . Mong CLB ngày càng phát triển để sau này ko chỉ lên bào VN nữa mà cả báo nc ngoài .

HongMy

Member
Báo nước ngoài thì đợi anh Nam sang Eng công tác a ý pia........
Cảm ơn toàn thể anh em đã ủng hộ cho CLB

Darkstar

Vietpet sponsor
Ai bảo tôi chém gió đấy?? XIn từ chức tại đây! Cám ơn đã quan tâm!!!!!!!!!!!!!!

GumGum

Member
yeh anh nam từ chức em lên thay =))
đùa chứ thế này là bước đầu CLB mình nổi tiếng rồi đấy,để mai mốt bạn Sơn sang Tàu,mình sang Nhật,anh Nam đi bển,thì clb chúng ta sẽ lổi trương phềnh ngay :X =))

cocbaby

Member
vậy chức chủ tịch clb mình đành phải nhận tạm rồi chán thất đấy :)) =))

bomxinh123

Member
yeh anh nam từ chức em lên thay =))
đùa chứ thế này là bước đầu CLB mình nổi tiếng rồi đấy,để mai mốt bạn Sơn sang Tàu,mình sang Nhật,anh Nam đi bển,thì clb chúng ta sẽ lổi trương phềnh ngay :X =))
sau vài lần xem mày hát,a và mọi người thống nhất cử mày sang Trâu quỳ làm đại sứ hình ảnh bên đấy,cố gắng hoàn thành nhiệm vụ nhé :x:x:x

kid1989

Active Member
sau vài lần xem mày hát,a và mọi người thống nhất cử mày sang Trâu quỳ làm đại sứ hình ảnh bên đấy,cố gắng hoàn thành nhiệm vụ nhé :x:x:x
Câu nói chuẩn nhất trong ngày, rất hợp với dáng em Tùng :)) đại sứ thân thiện Gấu trâu quỳ :))