• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cho mình hỏi về màu lông husky :)*

Datsky

ae cho hỏi về màu lông của mimi với, mình thấy hầu hết husky đều phân biệt màu lông từ bé, lông màu với lông trắng tách biệt rõ dệt nhưng mimi nhà e lại có vệt lông đen trên lưng thôi lông 2 bên bụng màu trắng xám => như bị bẩn ý ạ, và các chỗ đáng nhẽ có màu rõ thì n chỉ thoáng một tí, mimi 4 tháng rưỡi r ak nhưng màu thì k bằng một e 2 tháng hxhx

Darkstar

Vietpet sponsor
Cún đang thay lông nên lông như vậy bạn ạ! Chờ em nó thay lông xong thì màu lông sẽ đậm như màu trên lưng! Thân!

Datsky

Cún đang thay lông nên lông như vậy bạn ạ! Chờ em nó thay lông xong thì màu lông sẽ đậm như màu trên lưng! Thân!
thank bác nhiều lắm, cũng nghĩ e n thay lông nên đang chăm sóc theo kiểu bón phân cho lá nó xanh bác ak ;))

Datsky

mà tiện đây các bác cho e hỏi cái chuyện ăn uống cho cháu nó nữa, e định cho cháu n ăn cá biển loại cá nhỏ bằng 3 ngón tay bỏ đầu r ý ak, nhưng e chưa biết làm để cho e nó ăn ntn, bác nào biết cách chỉ giúp e với nhóe thanks các bác đã đọc ak :x =)