• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cho mình hỏi 2 con chó nhà mình là giống gì ?

yoyonguyenhoang

Đây là lần đầu tiên mình vào forum này nên còn nhiều cái chưa biết ( thậm chí mình còn ko biết hỏi câu hỏi này ở đây là có đúng ko nữa ^^) mong mọi người giúp đỡ. Nhà mình có nuôi 2 chú chó. Nhưng mình lại ko biết tụi nó thuộc giống chó nào để xem mục trong forum cho tiện. Ai biết thì chỉ dùm mình với.

tina90

Member
Em thấy bé đầu tiên đúng là chó nhật .Bé thứ 2 thì thấy nhiều nhưng không biết là giống gì chắc là lai.Nhưng nhìn 2 em xinh lắm chúc mừng bạn sở hữu hai em nhé

kawaii

Member
chó thứ nhất là chó nhật nhưng mà nó lai(lai chó gì quên tên rồi) chó thứ hai là chó chihuahua nhưng lại lai chó fox nhà mình cũng có một con

sonman

em chó trắng kia có kiểu tóc giống Đan Trường quá ha, kiểu đầu quyển sách :))

LovePanda

mình cũng ko dám nói đúng 100%, nhưng mình đoán con trắng có lai với Shih Tzu... còn con vàng lai với Tibetan Spaniel...ko dám nói là giống gì đâu..có nói sai thì sữa dùm mình...:D