• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cho e hỏi???

CuongTrong

Nhà e có 1 em Dola ( là giống chó Đốm , là con cái , cân nặng 20-30kg , đang trong thời kì muốn giao phối ) e muốn cho Dola nhà e đi giao phối vs 1 chú chó đực ( là giống chó Alaska , cân nặng 50-60kg ) e xin hỏi các bác liệu cho giao phối như thế có đc. ko ạ...

bomxinh123

Member
Nhà e có 1 em Dola ( là giống chó Đốm , là con cái , cân nặng 20-30kg , đang trong thời kì muốn giao phối ) e muốn cho Dola nhà e đi giao phối vs 1 chú chó đực ( là giống chó Alaska , cân nặng 50-60kg ) e xin hỏi các bác liệu cho giao phối như thế có đc. ko ạ...
mình chưa thấy 2 giống đấy giao phối thì sẽ cho ra sản phẩm như thế nào nhưng
theo mình là ko nên vì cơ bản đốm và alas khác nhau khá nhiều

CuongTrong

:(( thế nếu 2 giống chó khác nhau liệu có phối giống đc. ko ạ.. nhân tiện e ? luôn liệu e Dola nhà e thỳ cho phối giống vs giống chó nào thỳ tốt nhất ạ..