• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cho e góp 1 chú A.Bully với !!!

E nó là cái và được hơn 2 tháng tuổi ạ. Mắt xanh da xám và vện. Hiện trạng lúc về béo như 1 con lợn ạ. Đi lại còn mệt chứ đừng nói chạy nhảy.

Đây là papa của e ý

Còn đây là mẹ nhóc ý ạ
Còn con nài e chẳng biết anh chị e họ hàng gì nhưng cứ cho nó lên đây cùng luôn

BIG DOG

Member
Pup này chắc bạn bắt của tụi BB group. Bố của pup là Jasper dòng gotty line, đàn này có bạn cũng đã rao bán trên diễn đàn thì phải. Ở tụi BB group mình thích nhất là Shorty boy.
À mà bạn xem lại hình nhé. Mình thấy bạn mua female nhưng hình trên lại là male2.

Chúc mừng bạn có cún đẹp nhé, Jasper là một con đực rất đẹp. :-bd

Super_Gà

Active Member
Chúc mừng em, em nhanh tay quá, bầy này vừa còn 02 em cái, em đã rinh một em xuất sắc trong bầy rồi.

Tặng em thêm một số hình ảnh của em nó !;);)

Bully

Member
Anh bắt con này của Rex đúng không, của nhóm Bufurlo Bone Crew, trong Pataya, đợt em đi thái em cũng có qua xem.

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Chúc mừng bạn nhé! Không biết bạn ở ngoài Bắc hay trong Nam vậy? Đúng như anh Hưng-BIG DOG nói em cái này là con của JASPER, chủ nhân là REK. REK là 1 người rất thân thiện, nhiệt tình.JASPER là một con đực rất đẹp ngoài đời, với bộ lông đen tuyền rất ấn tượng. Một lần nữa chúc mừng bạn đã góp phấn làm phong phú phong trào Bully tại Việt Nam.

Chào thân ái và đoàn kết

chúc mừng bạn, có 1 bé gái tầm vóc. bổ xung vitamines, calcium, như Nuvet , Showstopper, pet grow....giup hấp thu tất cả dinh dưỡng.

Vâng e cám ơn mọi người. Rek là 1 người rất nhiệt tình đấy ạ. Hôm đấy e lằng nhằng thủ tục 1 tí mà Rek giúp rất nhiệt tình đấy ạ. Con của e là con Female2 ko phải là male2 đâu ạ. Mà a Super Gà nhanh vậy e còn chưa có mấy ảnh này a đã có rùi. A booster ơi mua mấy cái loại đấy ở đâu ạ để e đi mua cho nó với. e cũng lần đầu nuôi chú bully này nên cũng không biết gì nhiều lắm.

bổ xung vitamines, thì Vn mình có dạng viên, bột hoặc chích, pet Grow của congty Pfizer, còn Nuvet và show stopper là hàng nhập, bên Mỹ mới có,
Nuvet giá cao lắm 50-60 us 1 lọ/tháng, nhưng những bully khũng bên Mỹ đều dùng. mình đã chứng kiếng 1 em bên Phi, đoạt giải nhất gần đây. cha mẹ bình thường thôi, nhưng thằng cu thì phát triễn o ngờ.