• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chim yến và âm nhạc

bolong

Em chào các anh !!!!
Em có 02 em yến toàn hót thi với nhạc khi em bật lên,ma đăc biệt nhạc gì (ji) các em nó cũng hót khi nghe có anh nào có kinh nghiệm về điều này xin chỉ giáo, em mới nuôi chưa biết nhiều lên nhớ các anh bổ xung kinh nghiêm cho em vì là lính mới gia nhâp diển đàn có gì (ji) mong các anh dây bảo thêm.

Em agat

dungseven

Member
không thể chê vào đâu được đẹp quá?hai chú yến này cõ lẽ cũng phải trên 2t rồi đấy nhỉ?tyheo mình nghĩ chim yến của bạn mà nhốt lồng trúc thì còn đẹp hơn?lồng sắt không thể hiện hết được vẻ đẹp của con yến bạn ạ

cyber_hp

Member
Chúc mừng bạn nhé,tụi nó mau mồn miệng như thế là tốt chứ sao?Trước mình có nuôi một con Hoàng yến,buổi tối mà còn bật tv là nó còn hót.Yến đẹp đó bạn,mua nhà nào vậy?