• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chiến binh jone mang mã số 330...

TungKon

Member

Thằng nhóc bướng bỉnh nhà mình xuất thân tại trại pitbull của chú tuấn...mong mọi người chém nhẹ tay không khổ thân em nó :D

TungKon

Member

Tương lai em nó sẽ là 1 chiến binh thực sự với những kỹ năng du day cắn lốp rất chuyen nghiệp.haha.

Thằng nhóc bướng bỉnh nhà mình xuất thân tại trại pitbull của chú tuấn...mong mọi người chém nhẹ tay không khổ thân em nó :D
tùng coi lại xem chú có đóng nhầm không . mã số là 350 đó . nhớ cho ăn can xi như chú dặn đấy hôm nay là tiêm mũi 3 . chú gặp lại 650 cua dũng kiến an nó ghê quá tấn công cả con chó thái to nhà chú . mắt đỏ như máu . cháu đừng nôn nóng sẽ hỏng nó . chú đã hẹn 5 tháng tất cả hội ngộ ở đồ sơn đấy !

TungKon

Member
Chú ơi,con này cũng mất dạy lắm,nó cắn con bac kinh nhà chău rụng hết lông rồi chú ạ,mã số là 330 mà chú,chắc chú đóng nhầm rồi chú ạ,hj hj.chău rất hài lòng về nó chú ạ,cảm ơn chú đã tạo điều kiện để chau có thể sở hữu một em pitbull tốt ntn.hi hi.

chú lo nhất là con của cháu về cách nuôi và môi trường cho nó các con khác chú yên tâm hơn . số chú đóng không nhầm đâu trong bộ số k có hai số 3 chắc nét chữ bị thiếu .

mr.tuan93

Member
Anh Tùng nhá mặc cái áo vào =)) Con này là cái con lần trước anh mang đi off đó ak? chó đẹp lắm anh, cố chăm tốt rồi lần tới đem đi off cùng mợi người nha anh :) hi ^^!

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Tùng ơi em cố gắng bổ xung thêm canxi em nhé, hôm nay nhìn so với hôm OFF nhìn khá hơn chút rồi đấy em :D:D

cocker.fan

Active Member
Trông cả chủ vs Pitbull đều ngầu quá anh Tùng ơi,em Vàng đi du học rồi thì anh chăm em này phải tốt lắm đây! :bd

_DIAMOND_1984

Socola Coker Fan nuôi theo như em nhận định thì hiện giờ tầm 10 KG anh Phương ạh, vì con vàng của em 8 KG mà hôm OFF vừa rồi nhìn bé hơn con Dolar nhiều lắm anh ah.Chúng nó hiện giờ tròn 100 ngày tuổi ,

trangphuong

Active Member
Socola Coker Fan nuôi theo như em nhận định thì hiện giờ tầm 10 KG anh Phương ạh, vì con vàng của em 8 KG mà hôm OFF vừa rồi nhìn bé hơn con Dolar nhiều lắm anh ah.Chúng nó hiện giờ tròn 100 ngày tuổi ,
Vậy chúc mừng clb pitbull HP đã nuôi rất tốt mấy baby, em cập nhập con anh Đại nuôi nữa đi?

TungKon

Member
Theo em được biết h số pitbull baby ở hp đã rất đông,mong mọi người trong pitbull club lên tạo lên một sân chơi thực sự dành cho hội pit đi thôi,hehe.

TungKon

Member
chú lo nhất là con của cháu về cách nuôi và môi trường cho nó các con khác chú yên tâm hơn . số chú đóng không nhầm đâu trong bộ số k có hai số 3 chắc nét chữ bị thiếu .
Dạ chú yên tam chú ạ,bh cháu đã chăm em nó cẩn thận rồi,thời gian dỗi chăus cũng cho nó tập tành rồi chu ah.cháu sẽ bổ xung cãni cho nó....:D

TungKon

Member
Trông cả chủ vs Pitbull đều ngầu quá anh Tùng ơi,em Vàng đi du học rồi thì anh chăm em này phải tốt lắm đây! :bd
haha,chó thì béo mà chủ thi gầy nhơ xương,ngầu làm sao được hả em,hix,:D

_DIAMOND_1984

Anh chị sợ con của chú gặp vàng cái của anh lại chạy thôi...lúc đấy áy náy lắm :D:D......mà để nghị nuôi PIT phải siêng đi tập thể hình vào nhé, anh thấy chú khẳng khiu quá :D

HOLIGAN

Tình hình này em phải tậu ngay 1 em pitbull ngay mới được.Vật quá rồi!!!!!Không biết pit bây giờ như thế nào nhỉ???Có đắt không vậy hả anh em HP nhà mình ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!