• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó rử ghèn, sổ mũi, khò khè?

Chó đốm hiện nay có lai nhiều không các bạn

• Đa số là lai

Votes: 0 0.0%
  • Lai ít

Votes: 1 50.0%
  • Hầu hết không lai

Votes: 1 50.0%
  • Không lai (cho thêm lý do và cách chọn để không bị lai

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    2
  • Poll closed .
Nhà mình có nuôi một chú fox rất dể thương,bữa trước còn ăn uống bình thường nhưng sáng nay nó không ăn,mà mắt nó lại có ghèn,nước mũi chảy, khi thở lại nghe có tiếng khò khè,sờ vào bụng thấy nóng.xin giúp mình với mình lo nó không qua khỏi

emitchuyen

bạn co thể cho biết thêm là bạn mới mạng em về hay đã mang lâu rồi, bạn hiện đang ở đâu? thời tiết nơi bạn đang ở thế nào? chổ ngủ của em có ấm khômg?, nói chung còn thiếu nhiều dữ kiện đẻ có thể chuẩn bệnh một cách chính xác.
nếu theo những gì bạn mô tả thì khả năng cún của bạn bị viêm đường hô hấp, mức độ nặng nhẹ thế nào phải khám thêm mới biết được.
hãy mang em đến phòn khám gần nhất để được hưởng dẫn cách điều trị và chăm sóc tốt nhất.
chúc cún của ban mau khỏe.