• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chó nhà em nuôi mãi vẫn bé

em nhà ở hồ Văn Quán,thick và nuôi 1 bé husky cái em cho bé ăn toàn cổ gà(nhà hàng xóm chuyên thịt gà công nghiệp nên ko mất tiền mua) tập thể dục thì từ lúc 4 tháng tuỏi cho chạy 1 vòng hồ là gần 1 km,bh 8 tháng rồi thì sáng tối đều chạy nhưng chó vẫn bé ,mới đc 18kg mà mua chó mẹ 25kg,chó bố 30kg mang đi đâu cũng bị bảo là bé,ae giúp vs
:)|:)|

Bạn lên upanh.com up anh dễ lắm.........husky nhà mình thì hôm này là tròn 6 tháng vầ được 19kg:D

XoanQuay

Member
7 tháng rồi anh ak,từ lúc mua em no về
:D
thảo nào cún không lớn được, tầy giun đi bạn, mua thuốc tốt của pháp cho hiệu quả, nếu cún ở sạch ko ăn bẩn thì 1 năm 1 lần, ko thì 6 tháng 1 lần

nhìn nhà bạn giàu wé!!!:D
Mà 1 năm tẩy 2 lần bạn à,mỗi lần cách nhau 6 tháng.....chắc phải tẩy giun thì mới to cao thêm được,..;D