• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chó Miniature schnauzer lai

mình còn 1 bé chó miniature schnauzer lai , đực , chân lùn , mặt ông già , râu dài hơn các loại chó khác , dc 3 tháng tuổi , đã sổ giun 1 lần , em nó khỏe mạnh năng động , đã biết sủa và giữ nhà , do nhà mình di làm hết ko có ai ở nhà chăm sóc em nó nên cần tìm chủ mới yêu thương thật sự , giá em nó là 400k ... hình chụp hơi mờ anh chị đến nhà xem chó nhá ưng ý thì bắt e nó về dùm , ko ưng cũng ko sao coi như giao lưu , sdt 01289757419 , DC : 120 Phan Chu Trinh , P12 , Q bình thạnh , HCM ( giáp đường Chu Văn An , ngay trường học viện cán bộ đi vào có quán cafe milano ) ... bạn nào chưa biết về giống chó miniature schnauzer thì lên google coi dùm mình nha ... anh chi vui long alo đừng nhắn tin vì mình bận đi công việc suốt . xin cảm ơn !!

Attachments

Chỉnh sửa cuối: