• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó bị hôi và ho...

dark_sky

Chó nhà e nuôi đã đc 14 năm vẫn khỏe mạnh bình thường, nhưng 1 tháng gần đây nó có mùi rất hôi 2 ngày e tắm nó 1 lần mà vẫn hôi ( sen kẻ dầu gội cho chó với xmen ^^), không biết có phải tại chó già nên nó hôi hay bệnh gì không, mùi hôi phát ra từ bên trong lông bên ngoài nó thì vẫn bình thường...

thêm chuyện nữa là nó bị ho, sủa cũng ho, mừng cũng ho, la hét gì cũng ho hết
mong các bác tư vấn giúp giùm em....

Chịu thôi bạn ơi. Hồi con Bin mình già nó cũng hôi như vậy. Sủa thì lăn đùng ra ho và xỉu. Khám bác sĩ là do bệnh về tim nên vậy á. Tắm xong chừng vài tiếng là hôi ngay. Nhưng mình thấy siêu thị có chai xịt khử mùi giá khoảng 70 ngàn,hay bạn mua dùng cho em nó thử. Lọai xịt đó ko có mùi như dầu thơm nên sẽ ít làm em nó phải khó chịu. Phải khám bác sĩ mới biết rõ em nó bị sao mà ho,nhưng già rồi thì phải chăm sóc cẩn thận hơn đó bạn.