• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó bị bệnh lạ cần giúp đỡ

donhoc

Nhà mình có 1 con phú quốc lai tự nhiên vài tuần nay nó bỏ ăn hoặc ăn rất ít. và gầy rộc đi rất nhiều (trước đây nó mập mạp, lông mượt), 2 tròng mắt đục nhìn thảm lắm. mong các cao nhân giúp gấp.

Loo

Member
Chó bị bệnh nặng như vậy thì phải đem nó đi BSTY ngay. Chứ sao bạn lại để chậm trễ đến vài tuần? Hỏi vậy thì BS cũng bó tay, không giúp gì được! Tích cực chữa trị cho em nó nhanh đi bạn!

donhoc

Chó bị bệnh nặng như vậy thì phải đem nó đi BSTY ngay. Chứ sao bạn lại để chậm trễ đến vài tuần? Hỏi vậy thì BS cũng bó tay, không giúp gì được! Tích cực chữa trị cho em nó nhanh đi bạn!
do mình vắng nhà vài tuần nên ko kịp thời chữa trị để mai ra BS hỏi xem sao. vừa về đến nhà thấy bị vậy là lên ngay đây để hỏi các tiền bối.