• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó 4 xoáy

Loch2009

Member
Em nó đang mang bầu đó. Mình đã xin được 1 em rồi. Không biết là giống chó gì đây.

bông vàng

Chào bạn. Nhà cậu tui cũng có một con như vậy, nghe nói chó quý đó, chó Phú quốc xoáy bản đồ, loại này khôn lắm dạy được. Con pet nhà cậu tui được đi học đàng hoàng nhưng vì không đủ diện tích đất cho nó phát huy tài năng

Loch2009

Member
Chào bạn. Nhà cậu tui cũng có một con như vậy, nghe nói chó quý đó, chó Phú quốc xoáy bản đồ, loại này khôn lắm dạy được. Con pet nhà cậu tui được đi học đàng hoàng nhưng vì không đủ diện tích đất cho nó phát huy tài năng
Chó xoáy thì em cũng gặp và nuôi nhiều rồi. Nó cũng bình thường thôi. Nhưng loại hiện rõ 4 xoáy tròn trên lưng thì hơi lạ.

nguyenhaidai_hp

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
chó xoáy

Con này xoáy Boing đều đấy nhưng hình như những con lông dài hiền lành hơn nhiều so với những con lông ngắn, các bác đừng cười nha.

nollit

huhu khó nhìn quá, em chịu :)
sao bác không chụp nhiều kiểu ảnh nữa cho phong phú :x