• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chính thức up ảnh 9 nhóc Dob nhà Amigo & Coco :D

haitdang

Member
Hôm nay các bé vừa tròn 29 ngày :D xin up it ảnh show dáng tuổi teen 1 tí :D

Số 1:
Đực

Số 2:
Đực

Số 3:
Cái

Số 4:
Đực

Số 5:
Đực

Số 6:
Cái

Số 7:
Cái

Số 8:
Đực

Số 9
Cái

tran van hoan

Active Member
Ái chà bé tí đã tập đứng Show rồi đây , nghe nói các bé gạch đã ném đầy nhà rồi phải không ông em ? đội mũ bảo hiểm vào không là vỡ đầu đấy nhé :))

haitdang

Member
Ái chà bé tí đã tập đứng Show rồi đây , nghe nói các bé gạch đã ném đầy nhà rồi phải không ông em ? đội mũ bảo hiểm vào không là vỡ đầu đấy nhé :))
Hi hi anh Hoan cứ đùa em:D cho các chau nó tạp làm người mẫu từ nhỏ tí biết đau sau này lại được đi Next Top Model :D đàn này em cố gắng cho các chau nó điều kiện từ nhỏ và cugnx hi vọng hỗ trợ chủ mới các bé tạo điều kiện tốt nhất. Còn vụ mũ bảo hiểm anh lại quên em là em xuất thân từ thành phố " Hoa cải đỏ" rồi :D giờ mũ bảo hiểm không ăn thua mà phải mặc áo chống đạn :D

Ps: Phamthang: cảm ơn anh Phạm Thắng :D

haitdang

Member
Bận wa không cập nhật kịp thời được cho anh em :D. Hiện tại đang cố chăm các bé chạy đua với cân nặng 5.5 Kg trong 42 ngày để đủ điều kiện cắt tai cho các cháu. Upanh cho các cháu nó trộn vía:

Chất lượng hình ảnh chưa cao do neo người quá nên chưa chụp cho các cháu nó được tươm tất.

Số 1:
Đực

Số 2
Đực

Số 3
Cái

haitdang

Member
Số 7
Cái

Số 8
Đực

Ku lâm vào mà nhận mặt thằng tham ăn này nhé^^

Số 9
Cái

Ku Hoàng nhạn mặt nhóc lau chau đang tập gặm mẩu xương đầu tiên:D

CuongTrong

cho e ? tý mấy e kun' này đẻ ra đuôi đã như thế này rồi hay là mình phải thắt đuôi từ bé ms đc. như thế ạ

haitdang

Member
Cún phải cắt đuôi mới ngắn đc bạn ạ.

Hinh ảnh các bé chia sẻ cùng anh em

Số 9 của Hoàng nhé:(

Số 9 số 6

Số 6 ngáo ngơ

Số 8 tặng ku Lâm - to con mà trầm ngâm

Tội đồ số 4

Tặng Phước Ngáo ngơ số 5:D

Tặng Đức & Trung số 7 láo lơ

Time freeze:D

Chi tiết sẽ đăng sau :D làm việc đã :D

Bầy cún rất đẹp, em vừa nhắn tin vào inbox cho bác, mong sớm nhận được hồi ầm của bác . Cám ơn bác nhiều

son_anphat

Mình rất thích một chú nhóc của bạn, nếu có thể cho chiêm ngưỡng gọi 0912928864 cho mình nhé.

cuong_pro

đẹp quá.e muốn rước 1 e mà chưa biết chỗ nào.mong bác chỉ giáo giúp e!thanks a.sdt e:0915114244
:x