• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chào Ra Mắt

cuonglchh

Member
CHÀO CÁC BẠN , mình là thành viên mới ,xin được chào làng và mong nhận được nhiều sự góp sức của các bạn.

cuonglchh

Member
HI! Chào cả nhà, mình là thành viên mới, mình rất yêu thích nuôi chim bồ câu mong các bạn đi trước có kinh nghiêm tư vấn giúp mình có được những chiến binh khỏe, mạnh bay thật cao, thât xa...! xin cám ơn trước...! hihi

và đây là những chiến binh nhà mình:

cuonglchh

Member
Cám ơn A vĩ đã ghép bài giúp vì chưa quen gửi hình nên gửi rãi rác tùm lum...! Rất vui được học hỏi và làm quen với A...!

trungwan

Member
chào mừng thành viên mới!chúc hội bồ câu chúng ta lúc nào cũng đông vui!

cuonglchh

Member
Lâu quá không vào diễn đàn vietpet... hôm nay rãnh rỗi vào thăm thấy anh em vẫn đông vui... Thân chào tất cả anh em cũ mới gần xa...

Tuan Q3

Member
mong được làm quen với tất cả các anh yêu thích bồ câu để được giao lưu và học hỏi-0908545422.Tuấn