• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cameo đáng thương

candy

Member
ôi,cameo đi rồi u?mình chua đọc hết....vậy mà.nhà mình cũng có em tam thể nhung só em ấy không khỏ nhu cameo

Hức, giống Mướp nhà mình quá, sống với mình nửa năm vậy mà trưa ngủ dậy bà bảo nó nằm đơ ra rồi, thương ghê!!

Mong cameo sống trên thiên đàng gặp được mướp nhà mình rồi làm bạn với nhau!!

Mèo Ú

rất, rất đáng thương!! không biết nói sao nữa, nhưng chị đúng là một con người tình cảm. Em tin Cameo đã có những ngày cuối cùng rất hạnh phúc bên ja đình chị

canonindphuong

Tội nghiệp em mèo, nó đã được nhiều tình thương, mong nó được tuyển thẳng vào nước trời, Amen...

Cameo đã trải qua thời gian khó khăn và kinh khủng thật. sao lại có kẻ dã man đến thế. mình mà nhìn thấy cảnh ấy chắc uất lên ngất mất thôi. 1 cụm lông nhỏ bé yếu đuối xinh xắn như thế mà nỡ nào ra tay... lại còn nghĩ chuyện ăn thịt.

Trời ơi, sao hôm nay vô vietpet khóc hoài à! lâu không vô, toàn gặp chuyện đau buồn....