• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cứu chó e với !!!

thanhtruckyu

hồi tối tự nhiên nó ói rồi chảy dãi ghê lắm !!! k biết nó bị gì [ ba mẹ e nói chắc nó bị người ta thuốc cho chết ] rồi cái tự nhiên sáng nay nó lại trở lại bình thường !!! ai giải thích dùm e !! e nghĩ là nó có bầu có phải k ạ

dragon82

Member
có khả năng bị ngộ độc thức ăn, bạn nên theo dõi vấn đề tiêu hóa xem có vấn đề gì ko nhé
Nếu ko thì chắc ko sao đâu, chứ nếu đã bị đánh bả thì chắc chắn là nằm tại chỗ luôn

Ziny Yzma

Member
Chắc là ăn linh tinh rồi nôn ọe thôi mà:).Chó nhà mình thỉnh thoảng cũng thế.Là chó nên chúng hiếu động lắm, chó nhà bác mình toàn gặm dép(dép cao su, dép da, đủ loại), chẳng may cu cậu nuốt luôn một mảnh dép, tối nôn đầy ra nhà(toàn mảnh dép) mà có sao đâu.Còn hiện tượng chảy dãi chắc do trời nóng, hoặc nó bị ốm thông thường.