• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cần xin chó mèo tây hoặc lai

nguyen203

Member
mình rất thích nuôi chó mèo bạn nào k có nhu cầu nuôi thì cho mình xin nhé ... mình sẽ chăm sóc cẩn thận ... nhưng mình chỉ thích cho mèo tây hoặc lai thôi ... vì mình thích đẹp mà ... :D

Zen189

Member
Xin chó mèo tây hoặc lai khó lắm bạn, chủ yếu là bán thôi.

SheraLinh

Member
Bạn này nói hồn nhiên ngây thơ ghê
Tôi thích bạn rồi đó.....hơ hơ hơ hơ
Với chỉ 1 bài viết tôi sợ là chó ta cũng không ai cho chứ đừng nói đến các giống khác, dù sao cũng chúc bạn may mắn

fuongly025

Member
sao dạo này nhiều bạn lên diễn đàn rồi xin chó mèo lại còn phải đep hoặc là xịn nữa. pó tay mấy bạn luôn. như vậy thì bạn đâu có yêu thương gì chúng nó đâu. chỉ nhất thời thôi, nếu nuôi được 1 thời gian thấy nó không còn hợp mắt mình nữa lúc đấy thì bạn làm gì. bán hay lại đăng topic cho chó.
còn nếu yêu thương thật thì chó ta cũng là chó bạn ạ. nó cũng rất trung thành, quấn chủ và nếu biết chăm sóc nó cũng rất đẹp nữa chứ đâu phải chó mèo tây mới đẹp.nhưng mà thôi. dù sao cũng chúc bạn may mắn. nói nữa lại thành nhiều chuyện.