• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần tìm chồng cho mèo yêu!

minnie0x0

Lần đầu nuôi mèo, tự dưng sau mấy tháng thấy nó kì kì:worried:. Mọi người bảo nó muốn lấy chồng mà mình chả biết phải làm sao hic hic. Quanh nhà toàn mèo ta xấu òm.:thingking:mình chẳng dám cho nó ra khỏi nhà. Bạn nào tốt bụng có mèo cùng loại thì cho chúng abc nhé. hoặc là biết lấy phối giống ở đâu thì bảo mình với. Thương nó ghê! :((

duckbaby_lovely

Ây cha!!! Đây là giống mèo Thái Lan, nhà mình cũng có 1 em nè, là em đực đó...Nhà bạn ở đâu thế??? Nhà mình ở Tp. Buôn Ma Thuột, nếu ok thì cho em của bạn tấm chồng nào...:))

duckbaby_lovely

Ây cha!!! Đây là giống mèo Thái Lan, nhà mình cũng có 1 em nè, là em đực đó... Nhà mình ở Tp. Buôn Ma Thuột, nếu được thì đã cho em mèo nhà mình 1 vợ oy...hihi