• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần tìm chồng cho em mèo !!!

beodenls

Tình hình là em mèo Nga mà bác Vla trên 4r tặng mình đã đến kì cần "yêu" vậy bạn nào có chú mèo nga nào đẹp zai thì cho mình mượn về để chúng nó ... làm điều ...kì diệu nhá:))

Cậu mượn được thằng cu nào về thì phải xích cả 2 đứa lại nhé, bởi con này nó đanh đá lắm, oánh zai bôm bốp đấy, cẩn thận zai lại sợ quá chạy toé khói. :))

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Không dễ lắm phải không bạn? Vì 10 em mèo đẹp trai thì 9 em bị thiến. Dù sao thì tớ cũng chúc em mèo Nga của đằng ấy tìm được một bạn trai đẹp trai để "đôi lứa xứng đôi". Còn về riêng tớ, tớ chẳng quan tâm đến mèo trông như thế nào, miễn là "mèo" là tớ thích... Pumpkin yêu dấu ơi, yêu con nhất nhất nhất dù cho con hay cắn mẹ đến nát bươm cả tay và con đích thị là 1 bé mèo An Nam Mít Toòng thì con vẫn là con yêu dấu của mẹ... Hi hi..

tran an an

Bạn tự tìm chồng cho em mèo á? Cái này hoi khó à, vì mèo cũng biết tự chọn lựa mà. Mình nghĩ chuyện này thì bạn để bé mèo tự chọn đi ha.