• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần tìm chó lớn, khoẻ mạnh, có sức tự vệ

bigkcatter

Nhà mình ở Nhà Bè, sân vườn rộng rãi, trước đã nuôi 1 em cún xinh xắn. Nhà hàng xóm có con chó mắt đỏ độc ác thả rông, trước nó đã lẻn vào vườn nhà cắn chết 1 em cún của mình. Mình xin được 2 em nữa, bít vườn không cho nó vào được nữa, nhưng cún của mình thân hình nhỏ lại chui ra ngoài bị cắn chết thêm 1 bé. Mình rất tức, muốn xử con mắt đỏ đó nhưng người nhà không cho. Hiện mình đang cần tìm 1 hoặc 2 em chó lớn, có sức mạnh để tự vệ và bảo vệ chó nhỏ. Đất mình 500 m2, khoảng sân vườn còn được hơn 300 tha hồ cho các bé chạy nhảy.

vmodetony

Cũng đang đi tìm 1 e kún để nuôi như bác chủ thớt mà chưa tìm đc e nào :( hiuhiu

DuongGiaBao

muốn cho chó cắn lộn vậy tốt nhất bạn nuôi chó Pull giống này là trùm chiến đấu và cắn nhau.Hok thì chó Phú Quốc đừng coi thường nó nhỏ bé nha kinh dị lắm đó bình thường thấy nó hiền chứ cắn lộn thì.....nhà mình nuôi e Phú Quốc và e chó săn Kiên giang.E Phu Quoc già hơn thui chứ kick thước tương dương.E chó Kiêng Giang nhanh nhạy lắm gà vịt nó bắt hok kịp chạy mà giỡn giởn e Phu Quốc nó cắn cho lũng đầu luôn.E Kiên Giang đang ăn thấy e Phu Quốc nhìn cái là bỏ ăn đi ra xa(bị cắn nhiều lần lắm nó mới vậy chứ nó cũng hok thường đâu lỳ lắm cắn lại hoài mà hok lại)
Hy vọng bạn sớm tìm dc chó như ý

DuongGiaBao

Hiện mình đang có 1 em Phú Quốc đực như hình do em nó phá hay di căn gà nhà người ta nên muôn cho e nó ra đi nếu bạn có nhu cầu thì mình để rẻ cho em nó như hình.Mình tên Bảo 01223236063 Q3 nhé.Em nó cực kỳ khỏe mạnh nó hok thường thì nó ngoan lắm hok cắn người rất hiếu động.Nhưng mấy con chó khác chọc nó nó mà cắn thì chỉ có lủng đầu.