• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần tìm 1 bạn nhận nuôi 1 bé mèo ta trong 6 tháng

haimi2511

Chào mọi người,
Tớ tháng sau sẽ lên đường đi du học, các bé mèo tây nhà tớ đã gửi đi các nhà rồi. Còn bé mèo ta nữa thôi mà tớ đắn đo mãi vì sợ bé vào nhà người lạ không yêu mèo sẽ bị thịt mất. Nay thời gian gấp quá không biết làm thế nào, tớ đăng lên đây mong muốn bạn nào có thể giúp tớ trông bé trong vòng 6 tháng, sau đó khi tớ đã ổn định nhà cửa bên kia sẽ nhờ bạn tớ làm thủ tục gửi bé sang cho tớ sau. Mọi chi phí về cát và thức ăn cho bé tớ sẽ lo hết, chỉ mong có bạn nào nhận bé giúp tớ. Bé là cái, đã triệt sản rồi nên không nghịch, rất ngoan, đi vệ sinh đúng chỗ, ăn uống cũng không nhiếu và cũng không kén ăn gì cả.
Bạn nào giúp được hoặc biết người có thể giúp được liên lạc với tớ nhé:
yahoo: hikaruyh88 sdt: 0973757607
Cám ơn các bạn nhiều!

haimi2511

Bé thời gian đầu có thể hơi lạ nhà, nhưng nếu quan tâm chăm chút bé sẽ theo bạn ngay
@pe_sushi: mình đã mes yahoo cho bạn