• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần mua chó Cocker đực

kan

Mình ở HCM, cần mua 1 em cocker đực thuần chủng! bạn nào có thì pm mình hoặc nick yahoo "lovebinkute"

boycali

Member
Mình ở HCM, cần mua 1 em cocker đực thuần chủng! bạn nào có thì pm mình hoặc nick yahoo "lovebinkute"
Mình ở HN. Có em Cocker đực màu vàng rất thông minh và khỏe mạnh. Bác ưng thì em ship cho. Dc tầm 5 tháng rồi nhé :)

kan

Mình ở HN. Có em Cocker đực màu vàng rất thông minh và khỏe mạnh. Bác ưng thì em ship cho. Dc tầm 5 tháng rồi nhé :)
hình ảnh thông tin cha mẹ cún...và giá cả ===chi phí ship...? bạn up lên đây đi

hoanggahd

Mình ở Hải Dương, mình cũng đang có nhu cầu mua 1 em đực. Bạn có thể up ảnh và giá cả lên được không? :)

boycali

Member
Mình ở Hải Dương, mình cũng đang có nhu cầu mua 1 em đực. Bạn có thể up ảnh và giá cả lên được không? :)
Đây là em Cocker nhà mình dc 5 tháng. giống đực, nặng tầm 9kg. Thông minh nhanh nhẹn đã huấn luyện tha mồi thành thạo. Đuôi không cắt nhé. Mình ở Q. Hoàng Mai- HN. Có j alo vào đt này nhé: 0915 868 93hai

Ảnh cho em nó đi dạo ở hồ.