• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần học hỏi kinh nghiệm !

Giềngbé

Mình lần đầu nuôi xoáy thái nên ko biết thời gian phát triển của chó và nên bổ xung dinh dưỡng và tập luyện ra sao . ngày ngày minh cho nó an cơm với thị va cho no chạy bộ vui đùa khoảng 3 tiếng 1 ngày . mong ae chỉ bảo !

Cún nhà bạn mấy tháng rồi? Cún lớn nhỏ chế độ dinh dưỡng khác nhau. Nếu nhỏ thì bổ sung thêm canxi. Cho ăn ngày 3 lần. Lần sau muốn hỏi gì bạn phải ghi rõ thông tin ( tuổi, cân nặng).

Giềngbé

Cám ơn bạn , em Giềng nhà mình dược 3thasng tuổi rồi . mình mới nuôi lần đầu tiên nên cũng ko biết gì mong bạn chia sẻ . thường thi 1 tuần thì 3 ngày mình cho nó ăn cổ gà với gân bò kết hợp cho nó nô đùa ngoài vườn hoa gần nhà và chạy bộ . ko biết như vậy có ổn ko ! tk bạn