• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần gửi tặng trường huấn luyện 1 em Bull dữ

Status
Không mở trả lời sau này.

trangphuong

Active Member
Tụi này cứ rọ mõm vào khi đi tập là ok, mà dữ vậy bác hl cho nó tấn công luôn càng hay ?
Thằng nhóc bull này chắc muốn làm cún nghiệp vụ đậy chuyên tấn công.

zaimz

Member
Bác Hùng ơi, tình hình em Bull ra sao rồi ạ? Lâu rồi không thấy bác cập nhật về em nó.

VuHung

Member
Tình hình Em Bull dữ dằn .

Sau khi nó cắn 3 người một lúc,Bác phải bồi thường tiền chích ngừa 5 mũi mõi ngừoi và tiền đi xe ôm để chích,chi phí 3 triệu, Bác sợ quá nên đã đem nó về coi vườn trái cây của Ông Bà già ở Biên Hoà ,xung quanh có lưới B40,ăn trôm leo vô là Chết ,Còn nếu có khách vô thì nhốt nó lai trong lồng INNOX cho chắc ăn,bản tính nó rất hung dữ vơi ngừoi lạ,không cảm hoá được .hlv Vũ Hùng .

zaimz

Member
Ôi, thả nó thế không sợ nó cắn cả chủ mới hả bác? Chủ mới cũng coi như là người lạ mà.

VuHung

Member
Em Bull Dữ Rất Thân Thiện Với Ngừoi Trong Nhà

Nó chỉ hung dữ với khách lạ thôi,còn mọi người trong nhà cho nó ăn,tắm cho nó,thì đều có thể bế ẵm nó dễ dàng .Nhưng đối với khách lạ là nó lồng lộn,sủa,hầm hừ ghê lắm.Bác thỉnh thoảng cũng về chơi với nó và dắt nó đi chơi thoải mái.Cũng may nó chỉ hung dữ với người lạ thôi.hlv Vũ Hùng .

tien_xu

Member
Đọc xong mà ghê quá.Nhìn cái mồm của nó chề hết cả răng ra khiếp quá.Chẳng hiều ông chủ cũ nghĩ gì mà mua nó về rồi nhốt nó lại không thèm quan tâm.Nó đến nông nỗi này là đều do chủ của nó.Khổ thân cho nó quá.Chúc nó sẽ dảm bớt tính hung dữ để hoà nhập lại với cộng đồng.

Status
Không mở trả lời sau này.