• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần cho gấp 5 con mèo con

chicken

Member
Vì mèo mẹ bị nấm, đúng hơn là mèo Khói bị nấm và lây qua mèo mẹ, em cần phải cho gấp 5 con mèo con này, chúng nó mới vừa mở mắt, vẫn cần phải nuổi bằng sữa, em mong ai có thời gian và có khả năng thì chăm sóc chúng nó hộ em. Mèo mẹ và mèo khói em còn bảo bố em là gọi bác sỹ đến tiêm và tiếp tục chăm sóc cho chúng nó còn lũ mèo con nếu ko kiếm dc ai nuôi bố em bắt vứt bọn nó ra đường mất

chicken

Member
em quên mất, số điện thoại của em là: 01228217315, YM là acma_toda91, em mong mọi người giúp đỡ ạ

l0ve_d0g

Member
Anh chicken ơi.Thằng em em đang muốn nuôi.Anh để cho em 1 đôi nhé ;).Add yahoo anh rồi đấy.:D

nếu có thể cho em 1 con mà nó là mèo thường à anh oi nếu là mèo thường thì ...ko nuôi nữa vì nuôi cho nó lớn tặng sinh nhật chị gái

cho tớ đăng ký 1 em đc k? đang hỏi đứa bạn xem có chăm đc 5 em luôn k...nếu đc tớ lấy cả 5