• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần cho chó Cún(tên iem ý) Giống bắc kinh

lamchilli83

Tình hình là vì nhà mình có con nhỏ lại bị dị ứng nên mình đành cho em nó ra đi,
Iem nó giống chó bắc kinh cái đã nuôi được 7 đến 8 năm gì đó chắc cũng đã già ko còn trẻ nữa nhưng vẫn hoạt bát và vui tính, rất thíc chơi kéo co.
Iem nó xinh và sạch sẽ, u già mình rất chăm nên rất sạch.
Các bạn có thể xem ảnh để biết thêm về em nó, iem nó giống chó nhỏ nên chỉ to hơn con mèo lớn tí thôi, rất đáng iu.
Mình tặng lại cho bạn nào yêu động vật và chắm sóc giúp mình, yêu cầu là yêu động vật, đừng đánh em nó phải tội, có nhà cửa có gì mình rảnh qua thăm đc em nó. Chống chỉ định với các bạn yêu thíc ăn thịt cho mèo. Mong một bạn nữ nào đó nhận thì mình yên tâm hơn.

Sẽ có quà để tiễn em nó đi về với nhà mới bằng tiền mặt, mong các bạn hiểu mình yêu nó và quý nó thế nào. cực chẳng đã phải chia tay với nó.

Địa chỉ: số 1 ngõ 69 Đường Đặng Xuân Bảng (khu Bắc Linh Đàm) Quận Hoàng Mai Hà Nội
alo: 0983897557 (làm ơn nhắn tin mình đi làm không nghe đc máy, không làm ơn gọi mình ngoài giờ hành chính)

Cám ơn các bạn!

HanhTu811

Mong sớm tìm được chủ mới cho em nó, mình thích chó to to hơn 1 chút. Chiều này đi bắt 1 còn Phú Quốc lai về chăm đây. Từ bé giờ mình chả bao giờ ăn thịt chó :), yêu chó nhất trong các loài động vật nuôi. Giờ rảnh rỗi nhiều time nên quyết tâm nuôi để có cái vuốt ve những lúc rảnh rỗi...

vietanhhj

Nhìn thích quá chị ak. Nhưng nhà em tận Hải Dương chắc xin chị về nuôi với con chó ngố ở nhà cũng khó cho chi đi lại. @@. Chúc Cún tìm được chủ tốt.

Gau_Hung_Bao

Tiec qua, em chua ra truong nen chua co dieu kien cham em y. Hix, em thich cho meo lam. Luc nao cung uoc co mot em toi nam ngu cung roi vuot ve ay. Mong em ay som tim duoc chu yeu thuong a.:((>:D<

Lovedog1212

đã có ai nhận nuôi bé chưa ạ.
mình qua đón bé nhé.đảm bảo mang về mình làm oín cho iem nó luôn >:D<