• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ Trungwan:

trungwan

Member
thân chào các anh!e ở Q9,gần Ngã Tư Thủ Đức.
e cũng mới nuôi bồ câu,rất hân hạnh được giao lưu!

Chào Quân!

:wel::wel: bạn tham gia diễn đàn! Mình cũng ở Thủ Đức nè, rất vui được giao lưu với bạn!

trantantai

Active Member
Tiết kiêm lời nói vậy bạn. Đã mở căn cứ thì làm cho nó phong phú lên đi, post hình đưa bài này nọ chứ cứ chát từng câu như vậy chán lắm. Nè chim đẹp mà không khoe là một thiệt thòi đó nghe. Cứ chát hoài kiểu này đảm bảo bài viết sẽ bị xóa cho coi. Viết bài chất lượng tí nha bạn, kèm thêm hình chụp về căn cứ nữa thì hay hơn.

suoimohg

Member
Chào mừng bạn tham gia diễn đàn BC.
Chúc bạn có một đàn chim đẹp như ý nha!

trungwan

Member
Bồ câu Thái của mình:

còn nhiều nữa nhưng mình chưa chụp hình!mình post sau nha!

trungwan

Member
một số bc Vẩy Cá của Trungwan:

và còn nữa!!!

và 1 cặp sư tử trắng ở chung:

con vẩy cá màu sô cô la:

trungwan

Member
cặp này là sư tử Ý con mới biết ăn thôi banh ơi!e có 1 cặp này thôi!

dungvoi_hp

Member
Nhìn đàn chim đẹp quá nha, bạn cho mình hỏi Vảy cá đời đầu của bạn là chim non hay chim vào đẻ vậy bạn ? Đã có chim non chưa bạn ?

PhongLuu

nhìn bồ câu vảy cá mà bắt ham. Bao nhiêu đó có thể lập trại bồ câu Vảy cá được rồi. Chúc mừng Twan........

heoquay22

Member
hi anh cặp sư tử đen có con chưa anh.nhìn mê quá .hình như cặp này bên anh vinh mắt gà ?em là hiền bạn của anh huy thanh.thân

Vẩy cá đẹp quá, lúc nầy căn cứ thêm nhiều nhiều em quá nha.
Có hẹn không mà em Heoquay & Quân lên 1 lượt vậy