• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ mới 1 tháng

huyq11

Member
Mình nuôi chim bc lại mới 1 tháng nay , biết đc trang web này nên vào giao lưu với các anh em trên diễn đàn VP . Mong ae chỉ giáo thêm nhé . Hiện mình có vài cặp thái với kiểng ít , nên cần sưu tầm thêm nhiều kiểng anh em nào có chim con vảy cá , sư tử , gà banh .. Chia sẻ mình nhé :D , rất vui làm wen với các bạn . Mình tên Huy 27t tiện xưng hô hihi . Còn đây là căn cứ mới hoàn thành của mình .

Mấy chú chim Thái nhà mình .

1) Cặp Kỳ Lân đang ấp

2) Cặp Bông đang ấp

3) Cặp Trắng ghép với kỳ lân và cho ra đc 2 bé này ^^

4) Cặp Trắng + Xi Tiểm cũng cho ra 2 bé này :p

5) Cặp Trắng đang ấp

6) Cặp trắng thứ 2 ấp luôn :p

Sau đây là 3 Cặp xi tiểm đang ấp hết và 1 Cặp sắp rớt trứng

7)

8)

9)

10) chuẩn bị đẻ

11) Cặp xám 2 vạch đang ấp

12) Cặp két đỏ

13) Cặp bi đang ấp

14) Cặp hoàn châu đỏ chân lông chuẩn :D

Hết rồi , đang muốn phát triển bc kiểng nhìu thêm , ai có bc kiểng đẹp chia sẽ lại cho mình nhé , giá hữu nghị càng tốt hihi .

huyq11

Member
Thanks ae quan tâm , hiện giờ mình chưa có bán cặp nào hết , nếu có sẽ post qua mục mua bán . Mình đang cố gắng tuyển thêm nhiều bc kiểng nữa ,;;) . Chừng nào có chim mới sẽ up hình lên . Rất vui làm quen với mọi người .

huyq11

Member
Hôm nay rãnh chụp vài tấm hình chim nhà mình cho ae xem cho vui . Chim cũng bình thường nên ae chém nhẹ tay thôi nha >:D< , còn thiếu kiểng nhiều quá . Cố gắng thêm nữa >.<

Rất vui đc làm wen với ae :)

huyq11

Member
chim đẹp, tuyển thêm chim kiểng đi Huy ơi, thân
Thanks , Mình đang tìm Bác Minh để tuyển thêm chim kiểng nè Trường hehe :D ,

namtrung1973 UP.......................cho 1 căn cứ mới nè....................... Thân!
Thanks , rất vui làm wen với a

Hoành tráng quá nghe H !! ....chúc cho bầy chim thêm đẹp & sung túc .:D
Thanks a :p , có ST ý trắng nào lẻ nào 1,2 lông bán e 1 con đi :))