• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ Hotel Chín Ngoc Hương

hôm nay có dịp nghé qua a Chín Ngọc Hương chơi nên chụp hình lại bộ sưu tập của a Chín để mọi người trong diễn đàn theo dõi
a Chín có 1 bộ sưu tập gà banh khá hoành tráng,to con,cánh vãy đều,đẹp,chim chuẩn

cặp gà banh 1

cặp gà banh 2

cặp gà banh 3

cặp gà banh 4

cặp gà banh 5

cặp gà banh 6

cặp gà banh 7

cặp gà banh 8

cặp gà banh cánh đỏ

cặp gà king

cặp khủng long xuất sắc

cặp cò

cặp lông xù xám 2 gạch

cặp lông xù 1 con pho,1 con kỳ lân

cặp sư tử đỏ

cặp sư tử đen
con trống

con mái

cặp sư tử tiger

con trống

con mái

cặp xòe trắng

cặp xòe đen

cặp xòe mỹ đỏ

cặp xòe mỹ vàng

cặp hải âu

a Chín rất vui vẽ và nhiệt tình, rất vui vì đã biết thêm 1 người yêu bồ câu như a[/COLOR][/SIZE]

dù ko biết j về bồ câu,nhưng cũng phải phát biểu.
chỉ 2 chữ nói lên tất cả. QUÁ ĐẸP :)

tan_q5

Chim của a chín đẹp quá, có thể cho e xin địa chỉ để ghé thăm căn cứ được không, Thanks!

địa chỉ thì mình ko biết cụ thể,nhưng bạn có thê liên lạc với a Chín để hỏi,sdt a Chín là 0907733299

truong_q4

Member
mấy con banh của anh chín đẹp quá, bên anh chín có gà banh màu đen không anh.

thangdovebi

Member
ồ !!!!!!!!!!! căn cứ anh Chín hoành tráng quá hàng khủng không vậy ta. mặc dù mình không biết nhiều về bồ câu nhưng công nhận anh Chín sưu tầm hàng đẳng cấp không. đẹp quá đi

Hai cặp xòe trắng ,đen của anh Chín đẹp quá , có hậu duệ chưa vậy anh?
Chúc anh Chín có bộ sưu tập Pigeon đa dạng và phong phú nhiều hơn nữa để anh em chiêm ngưỡng.

a Chìn mới sưu tập thêm 3 cap hoàng châu chân lông và 1 cặp thổi kèn cánh màu,có dịp sẽ chup hình cho mọi người xem

hao chay Q5

bạn muốn kiếm banh màu đen hả, mình chỉ cho bạn nè, qua bên anh vũ Q6 có đó,
a vũ cả banh con nửa, cặp banh của ảnh to con hơn anh chín nhiều, banh cánh đỏ thì có nhiều còn cánh đen thì hiếm có lắm. bạn mua qua đó đi nha trường.

hao chay

Active Member
chào bạn hao chay q5 , sao bạn ăn nói lung tung vậy bạn , bạn ăn nói như vậy làm người ta hiểu lầm mình nha bạn vì nick mình là hao chay chứ không phải hao chay q5 nha bạn , đừng nên tao nick khống như vậy nha bạn .

vu__q6

Member
cái này anh ủng hộ haochay bạn hoachay q5

Cái này anh ủng hộ haochay bạn hoachay q5 nên coi tìm 1 nick name khác tránh hiểu lầm nhé bạn và bạn củng không nên vào căn cứ người khác để nói về căn cứ khác làm cho chủ topic phản ứng gay gắc nhé , nên rút kinh nghiệm tránh hiểu lầm để anh em cùng chia sẻ cuộc vui ...
thân

thangdovebi

Member
bình tỉnh, bình tỉnh. có thể bạn haochayq5 nhiệt tình quá thôi chứ không cố ý gì đâu các bạn ơi. nhưng cũng nên rút kinh nghiệm.
mình rất hoan nghênh bạn chinngochuong. rất chịu khó nhờ bạn chụp hình pót lên web cho mọi người thưởng thức bồ câu đẹp.
sẳn đây cho mình nói với các bạn thế này. mình là một tín đồ bồ câu kiểng , rất thích xem hình . nên rất khuyến khích các bạn tham gia diển đàn nên chịu khó pót hình lên cho trang web thêm phong phú sinh động.tuy nhiên bạn nào pót hình lên đẹp hay xấu ít nhiều người xem nên lick vào thank một cái còn lấy tinh thần làm tiếp. còn mục đích mua bán với nhau xin liên lạc riêng bên ngoài hoặc vào trang mua bán khen chê trả giá thoải mái . hay khi ai đó pót hình nhờ đánh giá hay nhận xét dùm thì mình chặt chém đã tay luôn cũng được...... mình đang đi công tác ở xa tphcm. vài dòng vào topic anh chinngochuong không phiền nhé. thank you

ồ !!!!!!!!!!! căn cứ anh Chín hoành tráng quá hàng khủng không vậy ta. mặc dù mình không biết nhiều về bồ câu nhưng công nhận anh Chín sưu tầm hàng đẳng cấp không. đẹp quá đi
Công nhận bạn này không biết nhiều về bồ câu mà nhận xét làm mình mở rộng tầm mắt luôn. Công nhận chim đẹp thiệt.

zạo nay víp we nha bưa nào cho em máy con thái ra rang vê náu cháo dậu xanh nha anh 9 thèm ăn quá . kakak<:p