• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

căn cứ hoasen_vl

hoasen

em lên mạng thấy phong trao nuôi bồ câu cảnh ngày càng phát triểng thịnh vượng em thấy cũng thích lắm nhưng vốn liến chử nghĩa chưa được nhiều với lại kinh nghiệm thì cũng chưa có biết! chĩnh gì thế em tạo topnik này là muống chia sẻ học hỏi kinh nghiệm cùng tất cả các anh chị em trong diễn đàn nhằm học hỏi kinh nghiệm và giao lưu cùng quý anh chị gần xa!
và em cũng mong anh chị em đã đi trước cũng nhiệt tình giúp đở cho em ut về kinh nghiệm lẫn về con giống và kỹ thuật chăn nuôi!em thành thật biết ơn!

hoasen

hiện tại thì em vừa mới mua được mấy cặp bồ câu gà mỹ nuôi thử
em lên thấy trong diễn đàn thấy có một số loại bồ câu cũng khá xinh sắn như: sư tử ý, bông cúc, thồi kèn màu, hoàn châu, gà banh.....
hiện em cũng đang cần mua một số con giống đó cái 1 cặp về nuôi cảnh!
nếu anh chị em nào có dư thì xin nhượng lại cho thằng em dễ thuơng này 1 cặp nha!
xin chào và hẹn gặp lại
chúc tất cả các ACE trong diễn đan dồi dào sức khỏe
làm ăn phát tài và sở hưu được nhiều chim đẹp chim to kekekekeke
và phong trào chơi chim của chúng ta phát triển hơn nữa
cho quý bà ra rìa lun! kekekeke:D

Mã:
hiện tại thì em vừa mới mua được mấy cặp bồ câu gà mỹ nuôi thử
em lên thấy trong diễn đàn thấy có một số loại bồ câu cũng khá xinh sắn như: sư tử ý, bông cúc, thồi kèn màu, hoàn châu, gà banh.....
hiện em cũng đang cần mua một số con giống đó cái 1 cặp về nuôi cảnh!
nếu anh chị em nào có dư thì xin nhượng lại cho thằng em dễ thuơng này 1 cặp nha!
xin chào và hẹn gặp lại
chúc tất cả các ACE trong diễn đan dồi dào sức khỏe
làm ăn phát tài và sở hưu được nhiều chim đẹp chim to kekekekeke
và phong trào chơi chim của chúng ta phát triển hơn nữa
cho quý bà ra rìa lun! kekekeke:D
chơi gì thì chơi nhưng sao cho quý bà ra rìa được?hahaha
còn bạn muốn mua chim thì qua box mua bán nha,bên đó nhiều người đăng bán lắm! chúc bạn có đàn chim ưng ý!

hoasen

hk bạn ui minh mới tập chơi mới mua đc mừng mun chít nên hem có bán!
có mình giao lưu nhé!
thấy bạn quá trời bồ câu đẹp nak