• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cún con nhà mình!!!!

hôm nay mình vừa tắm cho nó xong mãi mới rình chộp lấy đc 1 kiểu...nó nghịch quá chạy đi chạy lại khó chụp quá...em nó đc 7 tuần tuổi...

tina90

Member
anh tu virus qua đăng kí đi off đi nhé.Em cg mang em mèo nhà em đi theo cho nó giao lưu với nhau:D:D:D

anh tu virus qua đăng kí đi off đi nhé.Em cg mang em mèo nhà em đi theo cho nó giao lưu với nhau:D:D:D
Hôm Chủ Nhật vừa rồi anh lại bận mất rồi... Hẹn cả nhà lúc khác vậy...Đêm hôm nọ tí nữa mất mèo, nó leo can tầng 2 đi chơi không hiểu thế nào ngã xuống đường. Mình thấy nhớ nó định xuống bắt nó ôm lên ngủ ai ngờ không thấy bật đèn lọ mọ mãi trong nhà không thấy...tự nhiên trời xui đất khiến như nào xuống nhà mở cửa đi ra đường tìm... tìm khoảng 15' cách nhà khoảng 20m gọi ầm lên thì có nghe thấy tiếng em ý ở đâu... Hoá ra em ý đi chơi với mấy chú mèo nhà bên kia... Bé tí mà đã đòi đú đi qua đêm rồi ... Hư thật ... bắt về nhà 15' em ý ngủ luôn, chộp được mấy kiểu ảnh ... Em chụp bằng điện thoại nên không nét lắm với lại ban đêm nữa... Cả nhà thông cảm nhé!
@tina90:mèo nhà em là girl hay boy...hihihih :">

Đừng viết tắt khi gửi bài lên diễn đàn, Virus nhé! - Phù Dung

tina90

Member
thân

Ôi giời sao giống mèo nhà em thế$-).Em cứ phải đóng cửa cài then cẩn thận rồi mới thả nó ra không thì chết thứ nhất là sợ nó không biết đường về thứ 2 sợ bọn xấu bắt mất:worried:.Anh cố gắng thu xếp đi được không cho mèo nhà em với mèo nhà anh gặp nhau cả mèo nhà love_dog nữa 4 con mèo con gặp nhau cho nó tán phét một tý;;).Mèo nhà em là đực.:)

mình thấy lông chú mèo hơi ố vàng,màu lông trắng thì phải sạch mới đẹp bạn ah`,chăm tắm cho nó nhé :D

mình thấy lông chú mèo hơi ố vàng,màu lông trắng thì phải sạch mới đẹp bạn ah`,chăm tắm cho nó nhé :D
thanks anh đã nhắc nhở...hôm đó em vừa đi bắt em nó đang đi đú với zai ban đêm nên bẩn...hôm sau em tắm cho nó r anh ạ...tuần em tắm cho em ý 1 lần...