• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cúm gia cầm đã xuất hiện tại Thanh Hóa - anh em lưu ý

nglong

Member
Dịch đang bao vây Hà Nội, các căn cứ ở thủ đô tuyệt đối không nên thả chim cho lành nhé

nglong

Member
Vì H5N1 mà có căn cứ đang đứng trước nguy cơ giải tán :(:)(:)((
Anh em cấn thận củi lửa nhé không là tâm huyết bao lâu sẽ theo làn gió bay đi đấy:(:)(:)((

kalaca

Member
Dịch lần này có vẻ lan rộng và khó kiểm soát quá. Lại 1 thử thách cho anh em chơi bồ câu, anh Long nếu cần gửi đàn chim Pháp thì cứ ới em 1 tiếng :)):)). Cùng lắm qua đợt dịch chỉ mất vài em thôi, mà em chỉ nhận chim Pháp thôi không nhận đua đâu.

nglong

Member
Dịch lần này có vẻ lan rộng và khó kiểm soát quá. Lại 1 thử thách cho anh em chơi bồ câu, anh Long nếu cần gửi đàn chim Pháp thì cứ ới em 1 tiếng :)):)). Cùng lắm qua đợt dịch chỉ mất vài em thôi, mà em chỉ nhận chim Pháp thôi không nhận đua đâu.
nói là phải giữ lời đó em :-*

đàn chim muốn gửi ngay tuyền đua với kiểng thôi, em xem nhận đc không để anh nói cho chủ chim mừng:))

kalaca

Member
Em chỉ nhận pháp bự thôi anh ơi vì còn đc . . . . Zo zo, nói vui vậy thôi chứ nếu nhà em mà không phản đối thì em giúp được gì em giúp ngay. Mẹ em với vợ em mấy hôm nay kêu dẹp hết vì nhà có trẻ nhỏ, gà tre em cho hết rồi chỉ còn lại đúng 6 con bồ câu cố gây đàn và qua đợt này. Hôm qua em phun thuốc sát trùng với lại cho chim uống nước tỏi phòng rồi không biết thế nào.

Ilovepigeon

Member
Em chỉ nhận pháp bự thôi anh ơi vì còn đc . . . . Zo zo, nói vui vậy thôi chứ nếu nhà em mà không phản đối thì em giúp được gì em giúp ngay. Mẹ em với vợ em mấy hôm nay kêu dẹp hết vì nhà có trẻ nhỏ, gà tre em cho hết rồi chỉ còn lại đúng 6 con bồ câu cố gây đàn và qua đợt này. Hôm qua em phun thuốc sát trùng với lại cho chim uống nước tỏi phòng rồi không biết thế nào.
Vụ uống nước tỏi là thế nào vậy hả anh kala :D:D:D:D