• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Còn đây là "Hàng" của em!

hoan_nc

Member
Quả thật bạn có E Rot tuyệt vời đấy, 14 tháng mà gần 50kg là chăm sóc cũng hơi bị ổn đấy bạn ạh, chúc mừng bạnn có một chú Rot đẹp

Hoangminh

Member
Ủng hộ thành viên mới tuấn rốp 1 cái nào. Bồi dưỡng đều cho em nó nhé

Thanh_arch

Member
Chào bác béc rốt...
cu cậu đã chững trạc thế rồi cơ ah, chúc mừng bác

becrot

Member
Mình vừa chụp cho nó chiều qua ở đường Hoàng Quốc Việt mà mắt Minhchuv nhìn thế nào lại bảo ảnh ghép?
Dạo này nó thay lông nên hơi gầy một tý, hy vọng sau đợt này sẽ bóng mượt hơn nữa.

KimCuong

Active Member
Chào becrot!

Thằng Rot đã lớn thế này rồi cơ à? Đẹp đó đồng chí ơi. Cố gắng cho ku cậu vận động nhiều nhé.

Chúc mừng, chúc mừng! Hẹn gặp ở buổi Offline tuần này nhé.

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Rottweiller 2 tháng 21 ngày tuổi

Nhờ các bậc tiền bối đánh giá chân tình chú rott nhà em. Em mới nuôi chưa có nhiều kinh nghiệm về Rott.
Chân thành cảm ơn !

chó đẹp đấy bạn , nhớ tăng cường thêm canxi cho em nó , sàn nhà lót gạch trơn quá chân em nó bấu xuống sàn nhìn thấy thương chưa . Chúc bé hay ăn chóng lớn , thân chào

KimCuong

Active Member
Nhờ các bậc tiền bối đánh giá chân tình chú rott nhà em. Em mới nuôi chưa có nhiều kinh nghiệm về Rott.
Chân thành cảm ơn !

Một chú Rott đẹp, chúc mừng bạn!

Nhưng bạn có thể thay cái cổ dể cho em nó được không? Sắm cho em nó cái cổ dề choàng thẳng vào cổ chứ đừng lấy dây buộc chéo chân như thế. Nhìn như vậy thấy em rott của bạn yếu đuối quá, mất đi vẻ hùng dũng vốn có của dòng chó Rottweiler.

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Cảm ơn Bác Hoangunilever và bác KimCuong !
Em sẽ chăm sóc cho nó thật tốt. Em ở Quảng Ninh, Kinh nghiệm còn ít vì vậy còn phải nhờ các bác tư vấn. Sau này các bác sẽ nhìn nó thật hoành tráng.

phong

anh co thể cho em biết rott của anh cao bao nhiêu không và dai bao nhiêu vì em củng nuôi một con nhưng hơi lùn anh à