• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Các mẹo hay trang hoàng gian phòng ngủ đẹp cực đại với phí tổn rẻ

Một không gian đẹp và đương đại luôn là điều mà đa dạng gia chủ hướng đến, không chỉ phải trong không buồng khách, mà buồng ngủ của bạn cũng phải đến tiêu chuẩn ấy. Nhưng chẳng phải gia chủ nào cũng có đủ điều kiện để có thể thiết kế cho mình một căn phòng ngủ thật quý tộc và thứ hạng, vì điều kiện kinh tế không cho phép.
Vấn đề này sẽ được giải quyết mau chóng với các mẹo nhỏ dưới đây của chúng tôi. Bạn không một mực phải bỏ ra một khoản phí tổn quá to để mua một chiếc giường hộp gỗ đẹp khổng lồ, bàn phấn quý tộc, mà vẫn có thể sở hữu một buồng ngủ đẹp với tổn phí rẻ nhất có thể.
Một tác phẩm nghệ thuật

Đừng bao giờ cứng kể với quan niệm chỉ có phòng khách mới phải đến các bức tranh nghệ thuật, phòng ngủ của bạn cũng nên tới nó đấy. Đây chừng như là món vật dụng trang trí được đa dạng gia chủ ưa sử dụng, phí tổn phải chăng mà hiệu quả lại cực kỳ cao.
Tùy vào sở thích của gia chủ và phong thái của buồng ngủ nhà bạn, sẽ có các bức tranh với họa tiết độc đáo, giúp bạn có thể xua tan sự đơn điệu và trống trải trên bức tường của mình, ngoài ra nó cũng sẽ là yếu tố làm nổi bật chiếc tủ quần áo cánh lùa của bạn.
Thay mới giấy dán tường

giả dụ buồng ngủ của bạn sử dụng một mẫu giấy dán tường, bạn có thể sử thay mới nó. Đây là một phụ kiện trang trí được đa dạng gia chủ dùng nhằm sở hữu được các hiệu quả rộng rãi trong căn phòng. Sắc màu cùng với họa tiết đặc sắc của nó có thể giúp căn phòng của bạn trở thành sáng hoặc tối đi, phổ biến hay hẹp đi, mang các phong cách nhan sắc thái khác nữa. Sẽ không mất quá nhiều thời gian và chi phí để bạn có thể thay mới một dòng giấy dán tường này.
Biến tấu góc làm đẹp

Sự xuất hiện của một bàn trang điểm đẹp không còn là xa lạ với các căn gian phòng ngủ đương đại. Bạn có thể làm mới căn phòng ngay chính từ góc thể tích đặt cái bàn này. không tính các thỏi son hay lọ nước hoa của mình, việc bố trí thêm một mẫu lọ thủy tinh, hay việc bạn tạo được một khung lưu trữ đẹp mắt trên cái bàn này sẽ tạo được điểm nhấn siêu đẹp mắt cho cả căn phòng.
Với các mẹo nhỏ trên đây, bạn sẽ có được sức thu hút tinh tế và đương đại trong không gian phòng ngủ của mình, điều đặc biệt là sẽ chỉ tốn của bạn một khoản phí rất nhỏ. Chắc chắn sẽ có được sự hài lòng của bạn và hiệu ứng đẹp mắt trong diện tích.