• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Các bác bình luận em American Bully (Pocket size)này nhé!

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Female 3 tháng tuổi-Pocket size bully

Gia phả em nó đây: Cha GUNNY (Cha của T.I) vs Mẹ LYCAN ( Con của DAISY vs DOZER )
Hình của GUNNY:

Các bác nhận xét xem em nó thế nào nhé :D

Chào thân ái và đoàn kết.

LION_2009

Active Member
Bully

Em này 3 tháng mà chân tay đầu rất to và cơ bắp . Rất đẹp so với tuổi của nó . Lớn lên chắc chắn sẽ là 1 chú chó đẹp . Nhưng cũng phụ thuộc vào cách nuôi dưỡng chăm sóc ,ăn tập của chủ nó . Mấy nhóc này cũng rất đẹp ngay từ lúc 5 tuần tuổi http://www.youtube.com/watch?v=WZ8z70-y08Q&feature=channel_page ( LINK của BICDOG ) mới có mấy chục ngày mà khuôn mặt , thể hình đã rõ nét :thingking::thingking::thingking::thingking::thingking::thingking::thingking::thingking:

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
@LION_2009: Link này mình đã xem bên bài của BIG-DOG. Những em này thì khỏi nói rồi, con của DIEGO'S THING mà bạn! Tuy chỉ khoảng 5 tuần nhưng chắc bạn thấy sự khác biệt của chúng.

Chào thân ái và đoàn kết

BIG DOG

Member
Em này thì đẹp quá rồi. Chris hay rao bán chó đẹp với giá cũng khá đẹp:worried::worried:, tuy nhiên giao tiếp khá thân thiện.
Tiếc là Việt Nam mình không có ai làm được việc thanh toán và vận chuyển bully từ Mỹ về. Nếu có được một người như Saybull thì chắc bully Việt Nam sẽ phát triển nhanh và mạnh hơn nhiều.
Daddy C mê bully quá rồi, thấy em nào đẹp cũng hỏi mua. Chú ý nha không nhà lại đầy bully đó:-bd

Bạn ơi Theo Mình Bạn Hãy Lên Nhà Anh Sơn Ly Giang Xem Có Bầy Bully Con Rất đẹp Bạn ạ! Mình Xem Rồi Mê Lắm đang Chạy Tiền đây
Chúc Bạn Sớm Có Em Bully đẹp. Hùng Quận 07 Tel 09.38.92.92.98

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
@BIG DOG: nhiễm cũng nặng lắm rồi bạn ạh. BIG DOG cũng chịu khó bỏ thời gian nghiên cứu ghê, biết được nguồn gốc xuất xứ của em nó.

BIG DOG

Member
@BIG DOG: nhiễm cũng nặng lắm rồi bạn ạh. BIG DOG cũng chịu khó bỏ thời gian nghiên cứu ghê, biết được nguồn gốc xuất xứ của em nó.
Bệnh bully rất dễ lây mà lại khó chữa vô cùng. Năm ngoái mình mê mẩn mấy em pup này, tiếc là không cách nào giải quyết được. Bây giờ chắc phải chờ CK lên lại 1000 thì mới mua được bully roài:D:D
Bố đàn này là Diego Thing, mẹ là Showdy. Moe, chủ của Thing giao tiếp cũng rất dễ chịu. Nice guy:-bd
Youtube Showdy:
http://www.youtube.com/watch?v=e8MtCaGK_Gc

AmDuongTu

Bạn ơi Theo Mình Bạn Hãy Lên Nhà Anh Sơn Ly Giang Xem Có Bầy Bully Con Rất đẹp Bạn ạ! Mình Xem Rồi Mê Lắm đang Chạy Tiền đây
Chúc Bạn Sớm Có Em Bully đẹp. Hùng Quận 07 Tel 09.38.92.92.98
Nhanh lên chứ vội vàng lên với chứ... hehe :dancing:
Theo thông tin mới nhất thì bầy chó của anh Sơn chỉ còn 5 em thôi
Nhanh tay thì còn chậm tay thì hết đấy :nailbitting:
Xin ơn trên cho con uống bia tiger trúng cái xe bán đi để mua 1 em về :praying:
ADT

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
@BIG DOG: Hìnhh em chó con con của DIEGO's THING đẹp thật! Hay nhất là cái màu vện gấn như là TRI COLOR của nó.

@Amduongtu: Đam mê sẽ khắc phục được hạn chế bạn ạ. Nói như bác LION_2009 nói: "Đam mê sẽ đưa ta đến thành công"

Bully

Member
A Chinh Daddy_C đã quyết định mua e pocket sire này rồi ah? Cho em hỏi nếu nó lớn lên thì có khác nhiều so với dòng standard không?

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
@Bully: Không khác nhiều lắm đâu em, có khác chăng là nó sẽ thấp hơn 1 chút.