• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bull của mình nè

viola

Giống bull Anh thuần chủng tận tay đem về, con trai kaka, xin ra mắt cả nhà:D

vvvvvv

thích nhỉ miònh cũng đang thích mua một con mà ko biết mua ở đau.dẫn con này đi dạo phố thì dân lác hết mắt

viola

thích nhỉ miònh cũng đang thích mua một con mà ko biết mua ở đau.dẫn con này đi dạo phố thì dân lác hết mắt
đúng rồi, nó lại gần mấy anh còn sợ, có mấy chị nói ôi trời ơi phải con chó không vậy trời :worried:. Nó lớn và lông giống cọp lắm nên nhìn hơi dữ:D

đúng rồi dắt nó ra đường có mấy anh còn sợ đó, lông nó như lông cọp lại lớn con nên có mấy chị nói trời ơi con gì vậy trời . Nó biết trả lời cũng phải nói " tôi là Dog :D"

ly-ly

hâm mộ em nó.....vì quá cute....tui cũng muốn có 1em như thế ghê

gary228

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
bull của bạn giống với bull màu vện nhà mình !! cũng là màu mình thích nhất :-bd ..chúc bé luôn mạnh khỏe nhé ...............:love struck:

nhìn mũm mĩm đáng yêu thật...đầu bự nữa chứ.chó đẹp đó bạn ơi...cố gắn chăm sóc nhé