• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Big bự con xin ra mắt mọi người

GumGum

Member
Lâu lắm rồi mới tìm lại đc pass của diễn đàn nên bh mới có thời gian cho cháu nó lên chào hỏi các cô chú
cháu nó thuộc giống Great Pyrenees ( đừng ai bảo cháu nó là golden hay golden lai samoyed nhé =)) ) của Pháp,vì cháu nó cũng sống vùng tuyết nhiều và kéo đc xe nên up bài ở đây chắc k sao =))
cháu nó được sinh ra từ đôi bố mẹ đẹp tuyệt vời nhà anh Linh thú ý của CLB,và khéo có khi là puppy đầu tiên sinh tại HN ( theo mình biết ) sức khỏe vô địch vì là con một luôn :> dòng này còn khá hiếm tại HN,ít người chơi nên mong mọi người ủng hộ cho cháu nó đỡ tủi thân

về sau cháu nó sẽ như thế này các bác ạ

GumGum

Member
em nó mới đc 3 tháng thôi bác ạ,cũng chưa béo lắm nhưng đc cái cao nhanh,thôi thì cứ cao rồi ta chăm béo sau vậy :")

viponline01

Member
Lâu lắm rồi mới tìm lại đc pass của diễn đàn nên bh mới có thời gian cho cháu nó lên chào hỏi các cô chú
cháu nó thuộc giống Great Pyrenees ( đừng ai bảo cháu nó là golden hay golden lai samoyed nhé =)) ) của Pháp,vì cháu nó cũng sống vùng tuyết nhiều và kéo đc xe nên up bài ở đây chắc k sao =))
cháu nó được sinh ra từ đôi bố mẹ đẹp tuyệt vời nhà anh Linh thú ý của CLB,và khéo có khi là puppy đầu tiên sinh tại HN ( theo mình biết ) sức khỏe vô địch vì là con một luôn :> dòng này còn khá hiếm tại HN,ít người chơi nên mong mọi người ủng hộ cho cháu nó đỡ tủi thân

về sau cháu nó sẽ như thế này các bác ạ

Chó rất đẹp. Cái hay đực bạn? :x:x:x:x:x:x:x:x Không quan tâm là chó gì miễn là thích và đẹp là ok 8->8->8->8->8->

Bimm bim

Member
Nghe danh bố mẹ cháu điên cuồng lắm :-ss ...Nhưng mặc kệ vì cháu dễ thuơng quá =p~

GumGum

Member
việt còi lại giở dọng gì đấy :))
cháu nó giống đực,và tương lai cũng khó khăn để kiếm vợ lắm đây :( lúc bé cháu hiền hơn bố mẹ cháu còn lớn lên chưa biết =))

GumGum

Member
tình hình khéo phải cho cháu nó ra đi thôi,tháng 7 khiến chủ cháu nó đen và mất nhiều tiền quá,CLB có ai thích cháu nó không ?