• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

BIBI của mình.

Hai31

Member
Thân chào mọi người. em nó tên BIBI ,bố là Rocket mẹ em nó là Rền. Mời các bác chém hộ cái cho em nó mau lớn.: mình vừa được tặng em nó mới 2 tháng, nhưng cắn phá nghịch ngợm thì đừng hỏi, hay cai là mới 2 tháng mà em nó nhìn thấy người lạ là sủa ăng ẳng...

Hai31

Member
Bác hay được tặng chó thế nhỉ? Có em nào tặng cho em không<):)?
hihi...hay được tặng là do mình được mọi người ghi nhận. còn có con nào tặng em ko thì em có đồng ý nhận đâu mà :)|:)|:)|

nguyenducminh63

Active Member
Mình sống để được mọi người ghi nhận là mình hài lòng rồi anh nhỉ? Em nói vui thôi chứ cún đó nó dùng vào mục đích trông nhà rất OK mà. Bình thường nguồn gốc OK mà có lỗi em vẫn giữ đểnhân giống vì em đang đặt nặng nhân giống ra chó đạt chuẩn (chức năng phải ngày 1 tốt hơn). E nhắc lại là với cún đó dùng trông nhà không có gì phải nghĩ cả;).

hihi...hay được tặng là do mình được mọi người ghi nhận. còn có con nào tặng em ko thì em có đồng ý nhận đâu mà :)|:)|:)|

cho ven

Cong nhan bac Hai nay co nhiều CHO đẹp thật.phai gọi bac la pro phu quoc moi dung.hy vong 1ngay nao do nho bac chọn ho 1em cho thoả Long moi dc.8->

Em này là con của Rocket hả Hải??? sao trông lạ quá vậy, hơn 2 tháng mà tai vẫn còn cụp quá, phải bổ sung nhiều canxi cho mau lên tai đi.

Em này là con của Rocket hả Hải??? sao trông lạ quá vậy, hơn 2 tháng mà tai vẫn còn cụp quá, phải bổ sung nhiều canxi cho mau lên tai đi.
Vâng canxi e nó vẫn được bổ xung đều và đủ, còn hơn 2 tháng mà tai vẫn cụp thì có nhiều khả năng là em nó giống bố, còn bác nói là lạ quá thì cái này chảng biết trả lời bác thế nào, vì đàn hậu duệ của Rocket,Rền có những nét rất rễ nhận ra. Vi dụ: đôi mắt, lông mày..vv. hihi:x

chiennk

Member
:-hcon vàng lửa của mình cũng vậy. nó sủa như chó lớn, mình thấy lạ quá khi nó chỉ mới 1,5 tháng. tối nay mình sẽ quay video tiếng sủa của em nó để anh em được chứng kiến...;););)

tran van hoan

Active Member
:-hcon vàng lửa của mình cũng vậy. nó sủa như chó lớn, mình thấy lạ quá khi nó chỉ mới 1,5 tháng. tối nay mình sẽ quay video tiếng sủa của em nó để anh em được chứng kiến...;););)

Chó nhỏ mà tiếng sủa to là lớn lên trông nhà ác lắm đấy . Triển vọng lại dữ dằn như thằng bố nó là ác đòn đây . Tối quay lên cho ae xem cái nhé .

Chúc mừng ông em .

Vâng canxi e nó vẫn được bổ xung đều và đủ, còn hơn 2 tháng mà tai vẫn cụp thì có nhiều khả năng là em nó giống bố, còn bác nói là lạ quá thì cái này chảng biết trả lời bác thế nào, vì đàn hậu duệ của Rocket,Rền có những nét rất rễ nhận ra. Vi dụ: đôi mắt, lông mày..vv. hihi:x
Hehe, ông em Hàn xẻng này vui tính nhể. Nói cho chú biết là thằng bố nó tai không có cụp đâu nhé và con của Rocket thường lên tai rất sớm nên lưu ý chú về chế độ ăn uống để em nó còn hấp thụ canxi, với lại chú đặt tên cho mẹ nó là "Rền" đặc trưng quá thành ra... không nhận ra chứ sao. Hehehe...

Mr Lab

Member
Ông em lại chờ mãi ko thấy nó sủa nữa hay sao mà để anh chờ xem cái video lâu thế???

Hai31

Member
Hehe, ông em Hàn xẻng này vui tính nhể. Nói cho chú biết là thằng bố nó tai không có cụp đâu nhé và con của Rocket thường lên tai rất sớm nên lưu ý chú về chế độ ăn uống để em nó còn hấp thụ canxi, với lại chú đặt tên cho mẹ nó là "Rền" đặc trưng quá thành ra... không nhận ra chứ sao. Hehehe...
Ok anh, ngoài 2 tháng cháu nó se có đôi tai mỏng,nhỏ, và dựng đứng:)) kha kha

Mr Lab

Member
Ok lắm Chiến, tai lên đc nửa rồi hehe con nhà a ko có biểu hiện lên tai huhu

chiennk

Member
Ok lắm Chiến, tai lên đc nửa rồi hehe con nhà a ko có biểu hiện lên tai huhu
Con của bác là con nào trong đàn??? Mà thấy anh Hai31 có nói con mẹ tên Rền trong khi đấy bác Công bảo mẹ nó tên Bấc mà...

Mr Lab

Member
Con của bác là con nào trong đàn??? Mà thấy anh Hai31 có nói con mẹ tên Rền trong khi đấy bác Công bảo mẹ nó tên Bấc mà...
Chó nhà anh chó cỏ mà, đâu dám chơi PQ, nhìn ae chơi mà thèm quá, dãi dớt lòng thòng. Chúc mừng em nhé