• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ben (Q) - 2 tháng 5 ngày (Hàng Tuyển)

mrsax89

infomation:
* Name: BEN
* Ra đời được: 65 ngày
* Chiều dài cơ bản: 54 cm
* Chiều cao: (Chân đến đỉnh đầu chưa đo chính xác nhưng ước tính); 30 > 40 cm
* Màu: Đen - Vàng Cháy
---
Pic:

---
xin mọi người đánh giá dùm

linh_gsd

Member
bạn oi chó của bạn theo mình thì phải kiểm tra xem có phải gsd o đó mình thấy 30% gsd 50% rót đấy ban a 20% j thì mình o hay :)

mrsax89

bạn oi chó của bạn theo mình thì phải kiểm tra xem có phải gsd o đó mình thấy 30% gsd 50% rót đấy ban a 20% j thì mình o hay :)
>>>>
Hàng này tuyển ở campuchia về hả
> Cũng có thể, vì chó mình trực tiếp lấy từ Trường huấn luyện chó nghiệp vụ (Thụy an, Ba vì, HN) ngày phối giống bố mẹ mình đều có mặt, hôm sinh mình cũng có mặt, đã săm tai và đánh dấu chó từ lúc sinh... chắc là chó đểu.
hiện tại đang được nuôi tại đó, đến tháng thứ 5 sẽ bắt về ;d

ngoc khoa

Member
>>>>

> Cũng có thể, vì chó mình trực tiếp lấy từ Trường huấn luyện chó nghiệp vụ (Thụy an, Ba vì, HN) ngày phối giống bố mẹ mình đều có mặt, hôm sinh mình cũng có mặt, đã săm tai và đánh dấu chó từ lúc sinh... chắc là chó đểu.
hiện tại đang được nuôi tại đó, đến tháng thứ 5 sẽ bắt về ;d
Nếu bạn nói thế thì mình đã hiểu phần nào rồi, chó ở trường chó nghiệp vụ điểm mạnh là bố mẹ thần kinh rất ổn nhưng đa phần đã đc lai qua một hoặc hai thế hệ để phù hợp hơn với điều kiện hoạt động của các đơn vị khi sử dụng chó nghiệp vụ. Nên cún nhà bạn nhìn na ná giống chó lai là chuyện bình thường thui, đôi điều mong bạn thông cảm:)

kokaudio

Nhiều người cứ nghĩ mua từ trường nghiệp vụ và trại huần luyện mà nghĩ nó là cho xịn. Cứ phải xem lý lịch mới yên tâm chút chút được, Việt Nam lừa đảo nhiều lắm. Ngay cả trại lớn có tiếng mà cũng đào hầm cho người khác sụp. Không sụp hầm chất lượng thì cũng bị về giá. Mình cũng bị vài lần, may là bị sụp hầm về giá cả.

infomation:
* Name: BEN
* Ra đời được: 65 ngày
* Chiều dài cơ bản: 54 cm
* Chiều cao: (Chân đến đỉnh đầu chưa đo chính xác nhưng ước tính); 30 > 40 cm
* Màu: Đen - Vàng Cháy
---
Pic:

---
xin mọi người đánh giá dùm
Thuốc đắng thì giã tật.. .Sự thật mất lòng ..... Cố chăm e nó tốt

VinhNgao92

chó trường luôn là những con chó phả hệ cao nhất là f1 không sẽ là f2 hoặc f3 vì trại thì không bao giờ nuôi những con thuần chủng cả , thứ nhất vì giá đắt thứ hai những con thuần chủng sức không tốt bằng nhữg con f2 , f3 chúng đã được lai đi để phù hợp khí hậu thổ nhưỡng của việt nam và chịu làm việc ở những nơi khí hậu thất thường . vì vậy tôi nói thật mong bạn thông cảm , chó trại chỉ là con lai thôi , vì tôi cũng nuôi nhiều GSD rồi tôi dám nói thế và trưởng trại chó D69 bộ công an là bạn thân của bố tôi . Chúc bạn chăm chú chó tốt và chóng lớn

tranquyen

Member
hàng có xin hay ko điều đó đối với tôi ko quan trọng. Mà quan trọng là tình cảm của mình dành cho cún và ngược lại. làm sao dạy bảo, huấn luyện đúng cách thì còn khôn hơn becge xịn đấy. Bên nước ngoài chó nghiệp vụ toàn là chó lai thôi.chó xịn chỉ đẹp về hình thức bề ngoài nếu không biết huấn luyện còn ko = chó ta.

cool_smile99

hóa ra toàn là chó lai thôi à,mình mới tìm hiểu về GSD mong mọi người thông cảm.nhưng lai với chó gì vậy