• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bé Titi nhà em xin ra mắt mọi người

bjkb4b0n

Member
Hôm nay em xin được giới thiệu bé Titi nhà em mới mọi người,bé là giống cái.Mọi người xem rùi nhận xét dùm em nhá.Thanks mọi người chút ạ

KagisStushi

Bé nó ú quá à, chẳng bù dới Kagis nhà em chỉ được cái bụng bự.... Bé nó nhiêu kí rồi bác?8->

HuyDN

Member
Không chơi alaskan nhưng thấy cũng ghiền,rất dễ thương.Chúc cún mau lớn!

boco

Member
Bé alaskan này đáng yêu thế :x
Bé được mấy tháng rồi ?
Bác mới đón em nó về à :p

bjkb4b0n

Member
bé này được 2 tháng ạ.Em mới được anh trai tặng cho hôm vửa rùi.Nghịch lắm các bác ạ:x:x

crystal

Member
wow , bạn đc tặng cơ à ? Sướng nhỉ mình cũng mún ai đó tặng 1 con đây hihi . Chúc bé mạnh khỏe mau lớn nhé :x

Prince9x

Member
Bé đẹp quá :((
Mình cũng mún có 1 bé nhưng chắc mình ko nuôi đc e ý :((
Chúc bé hay ăn chóng lớn nhóe bạn :X

bjkb4b0n

Member
Ko phải titi của nhóm HKT đâu hix . nhà mình còn có con mèo tên mimi nữa nên đặt tên là titi cho vần hihi . :x:x:x

linhct91

Member
chó đẹp đấy bạn à, chúc bạn nuôi nó mau ăn chóng lớn, thông minh và dễ dạy bảo nhé !!!

mrbo32

rất đẹp bạn ơi ..........................................................................!