• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Baek - Chocolate Labrador nhà Vic (7icito)

7icito

Member
>:D< Vậy là sau một thời gian khó khăn về mặt thời gian chăm sóc lũ nhóc, tưởng chừng đã có lúc phải cho Lilou ra đi tìm một người chủ có thời gian chăm sóc tốt hơn thì bây giờ Vic đã thu xếp được công việc để dành ra một khoảng thời gian hợp lý chăm sóc cả Bee và Lilou. Không những vậy vừa rồi Vic còn đón thêm một thành viên nữa :love struck: đó là Baek - một nhóc labrador đực màu chocolate. Vào thời điểm hiện tai thì Baek được 1 tháng 20 ngày tuổi, cân cách đây 3 hôm thì nặng 4,7kg. Tranh thủ post lên cho anh em vietpet ngắm chơi.

INFO:

Name: Baek
D.o.B: 18/02/2009
Sex: Male
Color: Dark Chocolate

7icito

Member
:D Kèm thêm hình của LiLou. LiLou hiện giờ được 5 tháng 22 ngày tuổi, cân nặng khoảng hơn 20kg

INFO:

Name LiLou
D.o.B: 16/10/2008
Sex: Male
Color: Black

Cả 2 em đều rất đẹp .. Chúc mừng Vic nhé !! Cố gắng giành thời gian chăm sóc mấy em nó nhé !!

7icito

Member
Cảm ơn dog_vs_tiger ^^ mình sẽ cố gắng dành nhiều thời gian và chăm sóc chúng thật tốt

7icito

Member
Em Baek mới lấy từ chỗ chú Cường hả bạn? ^^ Em đẹp lắm
Không phải bạn ạ, Baek mình lấy từ chỗ một người bạn ở Trường Trinh có đàn Labrador đẻ được 9 con đều màu chocolate hết :-bd :coffee:

minhcuong

Active Member
Cún đẹp đấy 7icito à. Cuối tuần, sáng thứ 7 và CN mang cún ra công viên nhé. Chiều thì 4h30 mọi người offline ở gần cây Đa bác Hồ, trong công viên Thống Nhất.

Mr Lab

Member
Cả hai đều đẹp quá, nếu bạn chụp cạnh sân bay thì ai cũng nghĩ là vừa nhập khẩu về đấy, chúc mừng bạn nhé, chăm sóc tốt cho hội Lab ngày càng đông vui và chất lượng.
to minhcuong: dạo này bận quá chưa đưa em Ben về để giao lưu với các bác ở cây Đa bác Hồ, trong công viên Thống nhất.

7icito

Member
Hix cảm ơn mọi người nhưng tình hình là mình sắp phải vào SG công tác dài hạn 6 tháng và có khả năng sẽ thu xếp để ở lại trong đấy luôn. Bước đầu điều kiện chỗ ở trong SG chưa cho phép mình mang 2 em vào cùng nên đành phải tính tìm gấp chủ mới cho các bé. Bác nào quan tâm thì PM hoặc gọi vào số 0947472323 cho mình để biết thêm chi tiết nhé

Xin chân thành cảm ơn các bác đã quan tâm và ủng hộ :)

P/S: Thành thực xin lỗi Mod không cố tình đề cập đến vấn đề mua bán trong topic này nhưng quả thật định gửi kèm link đến mục mua bán để mọi người vào xem thì đều nhận được thông báo không post được bài viết mà phải chờ Admin xét duyệt trong khi mình đang cần phải thu xếp cho các cháu gấp để đi công tác. Xin lỗi MOD

stephennguyen

Tao Hiệp đây! Con của mày có vẻ ít cho đi dạo nhỉ? Móng ko thấy mòn!

Lucas nhà tao đấy! Ôm bình lít rưỡu ngủ ngon lành

Xin vui lòng dùng từ sao cho phù hợp, đừng dùng những từ như vậy khi tham gia diễn đàn. Thân