• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

bán gà Serama - HN

sirviet

Vì vợ sắp sinh, không có thời gian chăm nên chia lại cho anh em dù thực lòng không muốn. Đầu tiên là đôi trống khét 5 tháng tuổi, giá ra đi của 2 em nó là 1tr/em, nếu ai bắt cả 2 thì mình tặng thêm em mái thân thiết của 2 em nó:D hình em mái có ở dưới. Đầu tiên là 2 em khét :

đây là em mái sẽ đi kèm

Tiếp đến là em trống khét tầm 9 tháng tuổi , giá để em nó ra đi là 3tr nhưng đi kèm em nó mình tặng thêm 1 em mái Thái chuối tuyết xinh xắn nhé

và đây là em mái chuối tuyết

Vì mình không có điều kiện chăm nên để lại hết cho anh em, anh em nào đi qua không mua nhiệt tình thì up phụ mình nhé, ai nhiệt tình mua thì gọi thẳng cho mình : 0906271001 mình tên Việt SN 84, xem gà ở Trương Định nhé ai đến không mua mình vẫn xin mời trà đá>:D<

sirviet

2 em khét 5 tháng đã có chủ mới rồi ạ, còn lại em khét 9 tháng thôi nhé mọi người.

sirviet

up...............................................................................

sirviet

mình ở 207 Trương Định bạn à, bạn ở chỗ nào Trương Định vậy ?

sirviet

up......................................................................................................................................