• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bồ câu bị moi bụng

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
Nhìn cảnh tượng này các bạn cảm thấy thế nào nếu là chiến binh cưng của mình? Chiến binh bị moi ruột gan :(( !

:at wits end: Đó là tai hoạ do họ nhà "CẮT" gây ra đó!

Hình ảnh do bạn Tullyking cung cấp.

Qua đó càng thấy được sự tuyệt vời :love struck: :-bdcủa các chiến binh vượt qua vạn dặm với bao khó khăn để về đến căn cứ =D> !

Nhìn thấy ghê quá anh bigf ơi , vậy sao sống nổi ta chắc em này chết chắc , thiệt là kinh khủng

thang_Q5

Active Member
Cái này mình có thể may lại cho nó không ,vết thương sâu và lớn quá sợ không thể may lại được tội nghiệp em nó ghê :)

Chấn PG

Member
Em này không sống nổi đâu, ăn luôn tới bên trong rồi, nhìn vào thấy xương bên trong luôn :sick:, ghê thiệt @-).

Hình này kinh dị quá bạn ơi! Sao không đem bác sĩ ngay xem cứu được không mà còn bình tĩnh chụp hình vậy? Nhìn đau cả lòng. Lần sau xin cẩn thận hơn,đừng để các bé bị vậy nha bạn!

tullyking

Member
Khi mình phát hiện được chiến binh này là đã quá trễ rồi, không cứu kịp nữa :( .

bokinhvinh

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
ác có cứu thì cũng chả biết sao cứu nổi mà về được mà ko cho nó "tạp" luôn là cũng hay lắm rồi,mà nhìn thì thấy thương thương em nó qua...lỗ quá bự rồi thì giải thoát cho em nó sớm luôn đi anh,thiện tai thiện tai