• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bầy bull gồm 3 thành viên mới sinh của 3chia!

Status
Không mở trả lời sau này.

x men

hôm nay mới được chim ngưỡng mấy chú cún con này.......đẹp thật

TheQuang

Member
Thân chào ! mấy hôm bận quá quên chụp hình chó cha rồi :p:p mình sẻ up hình sớm nha . con chó cha cũng gần nhà mình thôi là con của anh Thế mới nhập về đó
Xin chào các anh chị em trên diễn đàn !!!
Chó cha chính là anh WILLY DOLLAR nhà ThếQuang đó .
Hình hai cha con WILLY hôm lên nhận Cup Champion bên Thailand nè .Lúc ấy , em WILLY DOLLAR còn bé , đứng khép nép bên cạnh chó cha .:)):)):))

x men

nôn ngày mấy bé lớn quá a chia..........e sẻ rinh về một chú đấy nhé................

3Chia

Member
em đoán không nhầm bố của tụi này em cún bulldog nhà anh ly giang?thế thì nhất rồi còn gì nữa chúc mừng bạn nhé? có những chú chó đẳng cấp
Chào em ! bố của các bé là Dollar cún của anh Thế ở q1 đó

3Chia

Member
chào bạn chia lâu zùi o gập dạo này khoẻ o nhìn mấy em này dể thương quá để cho mình 1 em nhé phone 0909107879
Cám ơn bạn ! có thời gian lên thăm các bé giao lưu nha , các bé đã được các anh chị đặt hết sắp về ngôi nhà mới rồi !!!

3Chia

Member
Xin chào các anh chị em trên diễn đàn !!!
Chó cha chính là anh WILLY DOLLAR nhà ThếQuang đó .
Hình hai cha con WILLY hôm lên nhận Cup Champion bên Thailand nè .Lúc ấy , em WILLY DOLLAR còn bé , đứng khép nép bên cạnh chó cha .:)):)):))

Thế ơi con Dollar trưởng thành rất giống cha rất đẹp , cố gắng chăm sóc chu đáo cho Dollar nha...

Status
Không mở trả lời sau này.