• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bé Sa (samoyed) nhà Trang tròn trình làng lại nha!

Darkstar

Vietpet sponsor
Mất hết bài, nên post lại hình của em ý. :((

có mấy ảnh mới :D dạo này em í có lên chút cân. Béo khoẻ, lông cũng thay gần hết rồi...Chúc mừng năm mới cả nhà luôn ạ! À quên, có cả bé bò nhà em nữa.Cũng được hơn 4 tháng rồi...cho em nó chào cả nhà luôn!:party:

Mino1991

Member
hôm qua gặp chị này ở Cv lê nin đây mà :-X ... Cho Sa ra cv chơi nhiều chị nhé :-X

Darkstar

Vietpet sponsor
uh, chị sẽ cố gắng đưa em nó đi chơi, nhưng mà học hành, việc làm vất vả quá...nhiều lúc chỉ rảnh có chút xíu thôi...em cũng đi offline đi.Chị cứ chờ đến hôm nào có off là đi mà!

hihi! cn này nhớ mang Sa đi off nha chị! mang theo cả bé Bò luôn chứ Đen nhà e ko chơi với Sa đc rồi :D

hihi.2 em nhà bạn đẹp quá.trắng tuyết luôn.mà bạn giới thiệu về 2 em thì cũng phải giới thiệu 1 ít về mình đi

Darkstar

Vietpet sponsor
chắc là bé bò không đi được em ạ. Vì nó đi vệ sinh tùm lum lắm...nên rất sợ.Chỉ cho bé Sa đi được thôi.
Bạn gì ơi, đi off rồi sẽ nói chuyện mà. Trên này không tiện lắm ha!:D

tien_xu

Member
chị ơi , kun nhà chị xinh quá , em đang cố mua 1 chú samoyd , chị biết chỗ nào bán chỉ em nhé,hay la cún nhà chị đẻ thì đê em 1 cún nhé

my_lucky

Active Member
không biết bé Sa hiện giờ đang dăng ký hộ khẩu ở khu vực nào thế nhỉ??? nhìn sa đáng yêu thật đấy...........!!!

Darkstar

Vietpet sponsor
Trời, làm sao mà cún nhà mình sinh được em bé. Em nó là đực mà hì hì hì

@ my_lucy: Bé Sa giờ hộ khẩu ở Hà Nội ạ!

pourquoipas

A đây rồi, chị Trang úi! Hnay e đi ngoài đường, e gặp em trai chị (hình như) bế em Sa, e vội vã phóng theo để sờ em ý 1 cái, thế rồi anh ý hào phóng cho cả số điện thoại anh Cường - chuyên Saint Bernard nữa. E thích Sa nhà chị lắm lắm ý. E hỏi hơi bị vô ý vô tứ, nhà chị ở đâu, bữa nào em xin phép qua chơi ---> mục đích chính là gặp lại em Sa nữa. Hihihi.

Darkstar

Vietpet sponsor

Hôm nay up thêm mấy cái ảnh của em nó nữa. Cho xôm, hì hì hì hì, đợt này em nó nghịch lắm. Mắng suốt cả ngày... Mời các bác xem!

Tran Van Doanh

nhìn đẹp quá minh phải chăm sóc con samoyed nhà minh thôi dạo này lười quá bỏ bê nhin xấu quá

chicken

Member
nhìn lũ này yêu thật nhưng nghĩ đến lúc phải chăm sóc, giữ gìn bộ lông cho bọn nó thì lại ngại nên ko ham. . .hìhì