• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bé PAPI - chihuahua chưa đầy 3 tháng tuổi của nhà em

Em mới vác bé này về, xinh yêu quá cơ. Tên em nó là PAPI ;;). Ăn rất nhiều hí hí nặng khoảng hơn 1 lạng mới cai sữa. Nghịch lắm ạ yêu lắm cơ :blusshing: Hình em nó đây ạ hi hi . Cả nhà chúc mừng em nào .
p/s : máy ảnh hơi cùi bắp tí cả nhà thông cảm, mai e sọt con cyper short lên thì rõ ngay hi hi

Tạm thời thế đã, hic up hình mỏi quá :D

bé xinh quá , chúc mừng bạn có được bé như ý nhé . Bạn mua nhà ông thành ở hồng mai à :D

Xem hình mình nhìn thấy vỉ chuồng hơi to, không khéo sẽ ảnh hường đến chân bé, vài hàng góp ý. Chúc PAPI mau lớn.

em ko thể pm được cho mọi người hichic., có j bạn yeucho89 muốn hỏi thì add nick tớ nha, tớ trả lời rõ cho chứ pm cũng o thể hết đc ạ: thienanh8487

Từ giờ phải tích cực post bài vậy , dd cứ đòi e phải post hu uhu.
To hieunguyen: Thank bạn nha, hình như bạn cũng có nuôi 1 bé chihuahua hử :D

e úp thêm 1 ít hình về bé

gauku

bạn ơi bạn mua em cún này ở đâu thế? Có thể cho mình biết chỗ mua và giá tiền ko? Mình đang đi tìm một em mà mãi chưa tìm được hu hu.
Cún nhà bạn nhìn yêu quá cơ, giá như mình cũng có một em nhỉ. híc

hum nay có 2 bạn add nik và pm hỏi tớ về bé papi nhưng tớ lỡ tay xóa mất offline rùi huh u, vậy bạn nào mà pm rồi thì add lại nik tớ nhé. Tớ ko pm đc trên dd này, quy định rồi hu hu

to Thứ 6 ngày 13: bạn ơi mình ko pm đc cho bạn, mới đc có 8 bài thôi hic hic. Mình đc mod thông báo về lỗi của mình rồi. Ko phải là cố ý nhưng đó cũng đâu hẳn là quá sai nhỉ hichic. Ví dụ như chữ" hem" là người miền Nam nói thì có sao đâu. Mình thấy dd hơi khó khăn 1 chút nhưng mình sẽ điều chỉnh dần.

Bé chihuahua nhà bạn xinh quá, hihi, nhìn cái tai của nó ngộ thật, tròn tròn thế nào ý. Mà bạn nhốt bé trong lồng thì đặt cho bé 1 miếng xốp ghép mà người ta vẫn hay trải sàn nhà ý, khoét cái lỗ to to để bé đi vệ sinh, còn lại thì bé nằm và đi lại trong lồng không bị ảnh hưởng đến xương chân.Quấn nhiều giẻ trong lồng, bé ỉa đái vào bẩn và hôi lắm. Dùng xốp thì tiện hơn. Chúc bé khoẻ mạnh hay ăn chóng nhớn,

yeucho89

Member
he he bé nhà bạn y hệt bé bi nhà tớ hồi còn bé tương lai lớn lên là giống nốt
bé này
lớn này

Quá xinh lun! Tai tròn dễ thương lắm! Chúc bé mau lớn ( mà hình như bé là boy hả?)