• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bé chihuahua nhà em tìm chồng

Em mới nuôi 1 bé chihuahua vàng trắng rất xinh và nghịch tên là Tôm, bé là bé gái gần 10 tháng tuổi nên cần tìm 1 bé trai xinh xắn để cặp kè.
Bé chihuahua nhà em nặng khoảng 4kg, béo béo, xinh xinh như khúc giò, hồi xưa Tôm cũng bé như các anh chị chihuahua khác nhưng do ăn ngon,nhiều + đùa nghịch ít nên bé tròn quay. Bé Tôm rất thích hôn, ai mà chu môi là bé lại gần hôn liền.
Ảnh bé đây ạ
[/IMG]
[/IMG]
Đùa nghịch nhiều nên bé ngủ cũng nhiều, nằm ngủ cũng đủ kiểu luôn
[/IMG]
Ngồi điệu nè :Toàn ngồi bệt mông thôi
[/IMG]
Thêm 1 kiểu sexy nhé:
[/IMG]
Bạn nào muốn làm chồng bé thì post hình và để số điện thoại lại nhé, mình sẽ pm và nhắn tin cho bạn.
ưu tiên các bé trai có cùng cân nặng giống bé :D dưới 4kg thôi nhé.
Bé Bi nhà bạn Hoa đâu rồi vào báo danh đi, dành cho bạn 1 vé đấy.

Huhu,em ko up ảnh lên đc, anh mod nào biết thì up hộ em
Id photobucket : casper1342009 pass 123456

yeucho89

Member
bé bi nhà em bây giờ tập thể dục đều đặn còn có 2kg2 thôi,ngoan và rất khôn,cứ duỗi tay ra là nó nằm ngửa lên gối đầu lên đó.em tưởng bé nhà anh bầu bí rồi cơ mà.nếu anh muốn thông gia thì cũng ok thôi.số đt của em là 0986933172.

Nhìn thấy Tom là nhớ Tom quá, bé đi rồi, nhà cửa trống vắng hẳn. Hic, mình ko bận quá thì cũng để lại nuôi. Hic hic, lại muốn nuôi 1 bé như Tom rùi.

Hic, chả hiểu post bài xong nó đi đâu mất rồi? Nhớ Tom quá, nhìn Tom ngủ đáng yêu thật.

Cảm ơn em đã chăm sóc bé Tom hộ chị nhé.

Nhìn thấy Tom là nhớ Tom quá, bé đi rồi, nhà cửa trống vắng hẳn. Hic, mình ko bận quá thì cũng để lại nuôi. Hic hic, lại muốn nuôi 1 bé như Tom rùi.

Hic, chả hiểu post bài xong nó đi đâu mất rồi? Nhớ Tom quá, nhìn Tom ngủ đáng yêu thật.

Cảm ơn em đã chăm sóc bé Tom hộ chị nhé.
Hic, trả hiểu post xong bài nó đi đâu mất rồi? Nó bị xếp vào dạng bài bị kiểm duyệt do sử dụng ngôn ngữ @, đơn giản chỉ có vậy.

mika nhà mìh đag tìm vợ nhé.Khỏe lắm suốt ngày đòi thôi.Ảnh mika bạn sang topic của mình xem ảnh nhé.Mika nặng 2kg màu da bò.cực kì xinh và khỏe mạnh.Liên lạc với mình 0125.575.4858 nhé

bé chihuahua nhà mình mới gần 10 tháng, nhưng cháu nó xung lắm; mỗi tội chau nó co 1,3kg thôi thì liệu có làm chồng đc ko nhỉ

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
Em mới nuôi 1 bé chihuahua vàng trắng rất xinh và nghịch tên là Tôm, bé là bé gái gần 10 tháng tuổi nên cần tìm 1 bé trai xinh xắn để cặp kè.
Bé chihuahua nhà em nặng khoảng 4kg, béo béo, xinh xinh như khúc giò, hồi xưa Tôm cũng bé như các anh chị chihuahua khác nhưng do ăn ngon,nhiều + đùa nghịch ít nên bé tròn quay. Bé Tôm rất thích hôn, ai mà chu môi là bé lại gần hôn liền.
Ảnh bé đây ạ
[/IMG]
[/IMG]
Đùa nghịch nhiều nên bé ngủ cũng nhiều, nằm ngủ cũng đủ kiểu luôn
[/IMG]
Ngồi điệu nè :Toàn ngồi bệt mông thôi
[/IMG]
Thêm 1 kiểu sexy nhé:
[/IMG]
Bạn nào muốn làm chồng bé thì post hình và để số điện thoại lại nhé, mình sẽ pm và nhắn tin cho bạn.
ưu tiên các bé trai có cùng cân nặng giống bé :D dưới 4kg thôi nhé.
Bé Bi nhà bạn Hoa đâu rồi vào báo danh đi, dành cho bạn 1 vé đấy.

:)Cậu Sumo nhà mình cũng đang cần tìm vợ nè:D cậu này cũng có khác gì bé Tôm nhà bạn đâu, cân nặng 3,8kg ăn rất nhiều, mập mập nhưng lực lưỡng lắm, mình nuôi được gần 30tháng rất ngoan, hậu duệ của Sumo rất là ngầu, nhưng rất tiếc là Sumo thì ở trong SG :wall: nếu ko thì Sumo sẽ đăng kí 1 vé hi vọng lọt vào mắt xanh của bé Tôm nhà bạn rồi;) Chúc bạn tìm được chồng vừa ý cho bé Tôm nhà bạn nhé:D Thân chào.

Sumo dòng giống ( Heo) ảnh chụp vào ngày hoa mai đua nở;)

:praying: Riêng một góc trời................! 090.8888.628;)