• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bé bull nhà em đây ạ!

Mọi người cho em ý kiến về em này với ạ.bé được 8 tháng,nặng khoảng 15kg...hình như bị lai boxer :(

ectasy

Member
bạn ơi có thể cún nhà bạn là bull pháp rồi. đặc điểm giống này là tai dựng. ko phải lai đâu. bạn có thể yên tâm. nhưng dù sao cún rất đáng yêu và khoẻ mạnh mà. thân :)

boxich90

Member
bạn ơi có thể cún nhà bạn là bull pháp rồi. đặc điểm giống này là tai dựng. ko phải lai đâu. bạn có thể yên tâm. nhưng dù sao cún rất đáng yêu và khoẻ mạnh mà. thân :)
Dúng dấy bạn ạ,có lẽ dây là giống bull pháp như ectasy nói.Chúc mừng bạn có thành viên mới nhé.Thân!!!

always_tasty

bé này là bull pháp lai với bull anh đó bạn... sự lai tạo hơi bị đẹp hehe. chúc mừng bạn

Kelvin Vu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
chính xác là lai boston .ko phải French bulldog:) .............................

ectasy

Member
nếu là boston thi quả thật bái phục cao thủ, boston mà có cái mặt nhăn thế này, khung xương to và vạm thế này thì quá đẹp ^:)^

hehe potay bác kelvin Vu ,lai boston mà lớn con vậy àh! boston nó chỉ lớn hơn chihuahua sao lai đc hả bác!hihi

hehehe,cám ơn các bác đã cho ý kiến ạ,lúc đầu em cũng nghĩ là em ý lai frenchbull chứ không phải lai boston như bác KV nói đâu.Cứ băn khoăn không biết bé nhà mình có xấu không,nghe mọi người nói em yên tâm hơn nhiều :D:D:D:D:D